Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ETI 5Oyrs OF INDEPENDENCE!

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MARCKO, Jan 3, 2012.

  1. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cjui mimi mwenyewe ndo naliona hili: WAMAREKANI, IRAN, ISRAEL, RUSSIA Wakuju sana kivita kiasi kwamba wanatumia ndege ziczo na rubani na makombora ya masafa marefu zaidi yenye 'TREMENDOUS IMPACT'. Cha ajabu;! TANZANIA WANAAZIMISHA NAKUJIFANYA FITI KIVITA HUKU POLICE, MILITANTS etc WAKIVUNJA MAWE KWA KICHWA. Tukazane bana maana bana bado tuko mbali aisee.
     
  2. HT

    HT JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Jul 29, 2011
    Messages: 1,899
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ulitakaje? Umechangia kiasi gani ktk hayo matakwa yako? Au ndio unaponda tu wakati mwenyewe ni sehemu ya tatizo?
     
  3. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #3
    Jan 3, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Cyo hivyo jombaa! Ishu hapa iko hivi; ukiona style ya FFU Wakiwa wanatuliza ghasia utafikiri ni wamaaana wakati kumbe bado tuko soil level na wala cyo grass level. Haimanishi nakejeli ila hii ni kituko kweli. Yani kinazi kimoja mpaka tofali pasupasu.
     
Loading...