Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ethiopia wafunga mitambo ya kuzalisha umeme kwa upepo!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Dec 6, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Dec 6, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,045
    Likes Received: 1,346
    Trophy Points: 280
    SERIKALI YETU MBONA HAILIFIKIRII HILO NA WAKATI UPEPO NI KITU KISICHO NA GHARAMA?TENA NI SYSTEM YA KUDUMU mradi wa kina mwakyembe singida umefikia wapi?
     
  2. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #2
    Dec 6, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    System ya kudumu iliiweje? Please wacha kabisa mpango wako huo, hii ni afrika si ulaya na marekani
     
  3. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #3
    Dec 6, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapa kidogo sikufahamu, ni Afrika kwa sababu Waafrika hatuwezi kuendesha mitambo ya umeme wa upepo au kwa sababu upepo wa Afrika haufai kutoa umeme, au kwa sababu Waafrika ni wachakachuaji?
    Kwa kadiri ya ufahamu wangu, sehemu yoyote ya miinuko au tambarare sana miradi hii inatekelezwa. Kuna kampuni fulani, IBERDOLA, tayari ina miradi hiyo Ulaya, Amerika, Morocco na katika jangwa la Sahara- Afrika. Kinachotakiwa ni utekelezaji na ufuatiliaji.
     
  4. M

    Mtu Mmoja JF-Expert Member

    #4
    Dec 6, 2010
    Joined: Mar 18, 2010
    Messages: 596
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    si mradi wa akina mwakyembe, sema ufisadi wa akina mwakyembe. acha double standard mkuu.
     
  5. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #5
    Dec 7, 2010
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,918
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    at least you have been fare.
     
Loading...