Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Et wazoefu ni ipi photo Editor ya hadi kumuwekea m2 kichwa cha Nyaaaauu....??

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by wise dide, May 20, 2012.

  1. wise dide

    wise dide Member

    #1
    May 20, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    plz nataka kujua photo editor inayoweza ku'edit picha kwa kiasi kikubwa cha effects kama za kubadili viunga vya bin adamu n.k
     
  2. sakasaka

    sakasaka Senior Member

    #2
    May 20, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 159
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    tafuta hii "Face off max" ni simple to use
     
  3. Fredrick Ishengoma

    Fredrick Ishengoma Verified User

    #3
    May 21, 2012
    Joined: May 6, 2012
    Messages: 80
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama unataka kubadili kichwa tu, program aliyoitaja sakasaka nii sahihi na straight foward huitaji ujuzi wa hali ya juu kui operate. Lakini kama unataka kufanya "high-level image editing", tafuta Adobe Photoshop CS 6. Ubaya wake, ni kwamba sio watu wengi wana uwezo wa kuimaster kiurahisi, the software is big and has a lot of things, it might take some time to learn.


    :A S-coffee:
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. rickymj

    rickymj Senior Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: Apr 19, 2012
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    zk nyingi mjomba ila problem ni jinsi ya kui2mia km alivyosema Ishengoma.
    Look for PHOTO IMPACT iko pouwar nayo.
     
  5. dfreym

    dfreym JF-Expert Member

    #5
    May 22, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 337
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 35
    Photoshop is everything.
     
  6. wise dide

    wise dide Member

    #6
    May 25, 2012
    Joined: Nov 21, 2011
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    thanx wadau,ngoja nizchek hzo mambo,............:heh:
     
  7. Ndekirhepva

    Ndekirhepva JF-Expert Member

    #7
    May 25, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 366
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kuna watu wengine hata unawaoteshea mkia ati
     
Loading...