Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Et unaweza kuifanya cmu kuwa modem?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by MUREFU, Feb 10, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Wanandg ninaomba msaada nimeckia unaweza kuifanya simu aina ya nokia yoyote ile ambayo inaruhusu internet. Kui2mia kama modems je unafanyeje? Msaada plz!
     
  2. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #2
    Feb 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hakikisha una USB cable ya cm yako...kisha google Nokia Pc Suite download...pakua,install,connect sm yako..fuata simple setup itakayotokea then u r good to go!
     
  3. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #3
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    siyo lazima kutumia USB cable, Bluetooth works just fine too though it consumes more power
     
  4. P

    Paul S.S Verified User

    #4
    Feb 10, 2011
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Angalizo inakula sana pesa, haitakuwa calculated kama unavyotumia simu katika ktk kubrowse.nilijaribu ipo fasta yaani ukiweka bk5 ni dakika kadhaa imekata na hamna bundle unayoweza kutumia.
    I think thats why watu hawapendi sana kuitumia
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Feb 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    CMU ndiyo nini
     
  6. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #6
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    alimaanisha simu kifupi unatumia cm hope umempata na pia kama umesoma maelezo alifafanuua alichotaka so mpe jibu
     
  7. drphone

    drphone JF-Expert Member

    #7
    Feb 10, 2011
    Joined: Sep 29, 2009
    Messages: 3,557
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu unaweza kutumia Bluetooth au cable ila kwa cable lazima uwe na nokia pc suit yakuitambulisha cm na pc yako ila sikushauri sana kutumia cm as modem sio safe sana kwa maisha ya cm yako nunua tu modem now days zipo cheap sana
     
  8. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #8
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    okay mai pipo nilitaka kujua 2uu na ninashukuru nimeelewa na thanks mana nilikuwa ninauliza kumbe inakula sana vocha okay poa nimeelewa
     
  9. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #9
    Feb 10, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    inategemea na version ya simu na OS. Windows lazima uwe na Ovi suite (PC suite is outdated) na Linux hauhitaji chochote, just plug your phone in usb na select PC suite mode, add it on the network manager and......voila!
     
  10. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #10
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Haili sana wala zaidi charges ni zile zile per/Mb. Ningekushauri kuweka Voda unlimited package, nadhani ilikuwa 60,000 kwa mwezi.
     
  11. BinMgen

    BinMgen JF-Expert Member

    #11
    Feb 10, 2011
    Joined: Jun 18, 2008
    Messages: 1,777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sijakuelewa mkuu! Hamna bundle kivipi?, bundle zote za voda na airtel unaweza kuzitumia kwenye simu au kwenye modem, subscribtion za bundle zinafanyika kwenye simcard so simcard hiyo ukiiweka kwenye modem ama kwenye simu wewe unaendelea kukamua tu, simu yangu nokia n95 8gb ina speed zaidi kuliko modem za airtel so mara nyingi huifanya as modem kwa bundle ile ile ninayoitumia kwenye modem.
     
  12. Sugar wa Ukweli

    Sugar wa Ukweli JF-Expert Member

    #12
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2009
    Messages: 373
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    siku hizi 30,000 kwa mwezi

     
  13. Cestus

    Cestus JF-Expert Member

    #13
    Feb 12, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 1,002
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    had cheka net ya jero unakamua 2!ni ww mwenyewe!
     
  14. coscated

    coscated JF-Expert Member

    #14
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 1,184
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    mbona mimi nilikuwa natumia nokia tena kwa bundle za zain mb 400 for tshs 2500 kama kawaida na sasa natumia sony ericsson kwa mfumo huo huo na inapiga kazi kama kawaida.
     
Loading...