Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Esther Wassira kumrithi marehemu Regia Mtema!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by President Elect, Oct 15, 2012.

  1. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Anakuja kwa kasi majuma machache tu baada ya kujiunga na chama 'dume' la demokrasia.
     
  2. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    To honest and frankly speaking dadaa yuko pouwa! She real made my day by lighting fire that burns.
     
  3. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135

    Naombeni namba ya Esther Wassira tafadhali, alinivutia sana jana
     
  4. mathewa

    mathewa JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 5, 2012
    Messages: 243
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    atamridhi wapi me cjakuelew mkuu. ila kiukweli yuko vizuri
     
  5. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Yaani nilimpenda bure, wale ndo watu tunaowahitaji CHADEMA, ktkharakati za kutafuta ukombozi wa nchii kutoka mikononi mwa mkoloni mweusi CCM.

    Hata yule mzee aliyekuwa wa mwishomwisho kuongea mwenye upara, alinifurahisha sana pale aliposema "ccm ijiandae kuwa chama imara cha upinzani 2015".
     
  6. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kwan cecilia pareso mb vit maalum ameenda wap mpaka esther wasira amrith regia mtema?
     
  7. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    kwani REGIA alikuwa wa wapi? Ni MOROGORO mzee.
     
  8. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Simaanishi kumrithi kiti cha ubunge, ni yale manjonjo ya upiganiaji haki na harakati alizoziongoza marehemu Regia Mtema, ndani na nje ya chama.
     
  9. MR. ABLE

    MR. ABLE JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,478
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Cecilia ni wa kuteuliwa, pengine anazungumzia katika uchaguzi mkuu 2015 kwa kuchaguliwa na wananchi, badala ya kuteuliwa, kwani Regia aligombea kabisa 2010 ila hakufanikiwa kushinda ndo akapewa wa viti maalum, ndipo alipokuja kurithi huyu Cecilia baada ya kifo cha REGIA.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ukiwa driven na emotions raha sana, reality inakosa mantiki.
     
  11. M

    Mgaya D.W JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2012
    Messages: 859
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 60
    kumrithi kuna maana pana si ktk jimbo la kilombero bt marehem regia alikuwa mwakilishi wetu kama vijana,mwenzetu,dada yetu na she was open sana,pengo lake ni zito mno,itakuwa vema kama esther akiplay part ya regia chamani yaani kwa namna alivyokuwa kimatendo na kiuongozi.popote alipokuwa marehem alishare nasi jukwaani,ofcourse she did all good for us.so we need somebody to remove us frm this deep solitary.esther may be the one!
     
  12. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kamanda Esther ni mwanamke wa shoka. Bunda ni yake 2015
     
  13. J

    Jenifa JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 45
    mukama akisema hamna viongozi mnakasirika. huyu dada kajiunga juzi toka ccm hata hamjui anaishi wapi tayari mnafikiria aongoze akina mama chadema.

    andaeni viongozi kwa muda na kuwapa maadili.
     
  14. N

    Ngurudoto JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 13, 2008
    Messages: 208
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    0784 999911
     
  15. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    ni yule mwanamuziki?
     
  16. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    umevutiwa na nini wewe! Acha umang'aa wewe!!
     
  17. i

    ibange JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Dec 31, 2010
    Messages: 1,545
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Ni ukweli mtupu
     
  18. President Elect

    President Elect JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 9, 2011
    Messages: 693
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    You're absolutely right!
     
  19. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,708
    Likes Received: 1,840
    Trophy Points: 280
    Hivi huyu dada ndio yule muimbaji?
     
  20. amu

    amu JF-Expert Member

    #20
    Oct 16, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Sheila sheila nimegundua kwani moyo waniuma
    penzi lake ni la dhati kwani nimempata kwa bahati
    wengi wapo wanakupenda niachie huyu ananipenda
    sheilaaaa ooo sheilaaaa
     
Loading...