Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Esther Reuben is no more!

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mwita Maranya, Aug 29, 2011.

  1. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #1
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Taarifa iliyonifikia hivi punde ni kwamba Bi. Esther Reuben ameaga dunia muda mfupi uliopita katika hospitali ya Hindu Mandal jijini Da es salaam.

    Kwa wale waliosoma Moshi technical secondary school 1993-1996, Technical College Arusha 1998-2000, Dar es salaam Institute of Technology 2001-2004, waliowahi kufanya nae kazi Powertechnics na OTIS pamoja na watu wote mnaomfahamu, poleni kwa msiba huu.

    Taarifa zaidi kuhusiana na mipango ya mazishi pamoja na kuhani msiba itafahamika baadae kutokana na maelekezo ya familia yake.

    Poleni sana familia, ndugu jamaa na marafiki.
     
  2. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #2
    Aug 29, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Rest in Peace; Poleni Ndugu Jamaa na Marafiki..
     
  3. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #3
    Aug 29, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,125
    Likes Received: 16,072
    Trophy Points: 280
    Ni nani huyo?
     
  4. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #4
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 344
    Trophy Points: 180
    Esther Reuben ndio bujibuji?
     
  5. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #5
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,587
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Esther Reuben.
     
  6. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #6
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Walisoma chuo kimoja na Mwita Maranya.RIP Esther.


     
  7. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #7
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Namfahamu na nimekuwa nikimtembelea nyumbani kwake Tabata na hadi alipolazwa pale Hindu Mandal, Ni msiba mzito kwa kweli.....
     
  8. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #8
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Vipi na wewe ulisoma Moshi na Arusha technical College ?.

     
  9. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #9
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mkuu,

    Nimekuwa nae katika safari ya kutafuta elimu kwa muda wa miaka 9! so sad.
     
  10. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #10
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Naam mkuu, alikuwa anaishi tabata.
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Asante kwa taarifa, Mungu ailaze mahali pema roho ya marehemu
     
  12. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #12
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Hapana, sijasoma huko, nimemfahamu kupitia kwa ndugu yangu ambaye wana uhusiano wa karibu. kwani na wewe umesoma huko?
     
  13. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #13
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Nimewasiliana na mdogo wake hivi punde, wako njiani wanarudi nyumbani kwa marehemu Tabata, na msiba utakuwa hapo Tabata Kimanga.
     
  14. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #14
    Aug 29, 2011
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,824
    Likes Received: 2,967
    Trophy Points: 280
    Uneweza kufafanua kidogo aina ya uhusiano wao wa karibu !.Sijasoma huko mkuu.

     
  15. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #15
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Huyu ndiye aliyeanzisha uchuro.....
     
  16. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #16
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ameoa kwao........... Mbona maswali mengi kaka!
     
  17. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #17
    Aug 29, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    RIP Ester
     
  18. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #18
    Aug 29, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    mkuu ahsante kwa update,

    unaweza kutoa maelekezo kidogo kwa wale watakaokuwa wanakusudia kufika nyumbani kwa ajili ya kuhani msiba.
     
  19. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #19
    Aug 29, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Innalillah wainnailah rajiuun
     
  20. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #20
    Aug 29, 2011
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 688
    Trophy Points: 280
    Ukipanda basi la Tabata Kimanga, unashuka kituo kinachoitwa njia panda, ni baada ya kutoka Mawenzi kituo kinachofuata, pale utavuka barabara na kufuata barabara ya vumbi moja kwa moja, ukifika kwa muuza mkaa unaweza kuuliza hapo utaelekezwa lakini sio vibaya kama ukichukua Bodaboda hapo njia panda kwani wao ni rahisi kufahamu eneo la msiba. nadhani nimeeleweka.
     
Loading...