Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ester Matiko ananiumiza

Discussion in 'Celebrities Forum' started by oldonyo, Oct 15, 2011.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. o

    oldonyo JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 554
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Asalaam walekhum wanajamvi!dah leo nimeamua kutoa dukuduku langu humu ili mnisaidie,sasa nimetokea kumpenda mbunge wa viti maalum cdm ester matiko,uyu binti jinsi anavoongea,alivo sura yake na umri wake umenifanya nichanganyikiwe vp member mnaweza kuni Pm namba yake walau mwanenu nikae au kuna mtu anataarifa zake au alisoma nae?
     
  2. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mke wa mtu huyo. Utaliwa kiboga kushobokea vya watu
     
  3. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Weka picha yake nimthaminshe kwanza ndo niku pm number yake! Si kuja na ndoto za alfajri hapa
     
  4. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #4
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    mke wa mtu huyo, mi kanifundisha na kipindi hicho alikuwa mjamzito{2009/2010}. Ila sikushangai maana ilikuwa balaa akiingia class, ule mguu wake ndo balaa zaidi.
     
  5. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,450
    Likes Received: 895
    Trophy Points: 280
    kama humjui-kwani unadai picha, namba yake utaipataje?
     
  6. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa uta MP vipi no. Yake wakati humjui hata kwa picha?
     
  7. kichomi

    kichomi JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hapo ndio unazidi kumchanganya kabisa mwenzio.
     
  8. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    OLDONYO mbona kuna kidume kishajiweka pale?au unataka upambane nae?
     
  9. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #9
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    yule dada ni noumer,kama sio mkurya vile!
     
  10. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,052
    Likes Received: 704
    Trophy Points: 280
    namba za wabunge wote ziko kwenye tovuti ya bunge..
     
  11. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Laama zingine bwana, huyo mke wa mtu wewe unashoboka wa nini? Imagine mwanaume kama wewe anapiga hesabu za kupata mkeo/GF wako utajisikiaje? Sometimes hekima itumike usiwe mbinafsi wa kufikiri.

    Nawacilisha.

    CD
     
  12. h

    hoyce JF-Expert Member

    #12
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,093
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Naona hapa utapata namba ya mumewe, akuwekee mtego uliwe kiboga
     
  13. Kimilidzo

    Kimilidzo JF-Expert Member

    #13
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 1,344
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    Inawezekana jamaa hakujua kama ni mke wa mtu...

    Inabidi arudi hapa kueleza kuwa amebadili nia, halafu kama anataka kuendelea na mpango wake aendelee kimya kimya manake cku hz wake za watu wanaliwaliwa tu kwa kutojiheshimu kwao. Ila yule dada anajiheshimu sana tofauti na lile li Bulaya linalohangaika hadi saa 8 usiku
     
  14. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,229
    Likes Received: 367
    Trophy Points: 180

    Usidharau dada zetu ni warembo sana wewe nani alikuambia wakurya sio? ha ha ha tuko juu mnasema wakorofi lakini mnapenda dada zetu teh sheeeemejiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  15. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Inabidi atuambia kama yuko serious kweli aseme. Kuna dada mmoja wanafanana naye kila kitu, kama yuko tayari kubadili msimamo mi nikutambulishe harafu wewe utaendelea.
     
  16. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,935
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    kwani ulishindwa kumjulisha tu kuwa ni mke wa mtu hadi uweke maneno kibao kama umekulia uswahilini?
     
  17. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,597
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Kuna watu wanajitafutia matatizo wenyewe.
     
  18. E

    Endaku's JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2011
    Joined: May 25, 2007
    Messages: 312
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Namba ya Mtu sio shida mkuu unaweza kupewa ila umeshaambiwa ni mke wa mtu ,tumia busara achaa hayo mambo ya wake za watu tena kujitangazia hapa JF , sio Vizuri bana !

    Ushauri tuu kaka ,maana sikio la ............!
     
  19. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mtata Mwita amerudi. Mura Mang'anaa
     
  20. The Magnificent

    The Magnificent JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2,643
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hata oni nu mukrya ndenge mura,oyo nu muiseke weito nyamwabho!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...