Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

ESCUDO for SALE

Discussion in 'Matangazo madogo' started by kennyville, May 15, 2009.

  1. kennyville

    kennyville Senior Member

    #1
    May 15, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 110
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    ESCUDO ya 1993, colour G
    Sababu ya kuiuza next month nitakuwa Mauritius for almost two years kwahiyo its better to sell it
     
  2. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #2
    May 15, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    Asante kwa taarifa, kwani natafuta Escudo kwa ajili ya wadogo zangu huko home bongoland. Naomba kujua Escudo hii ni ya milango mingapi? Hata hivyo, hi gari ya mwaka 1993 kuwa imetembea Km 58,000 tu kumenistua kidogo, waweza toa ufafanuzi? Au fundi kafanya retouch kwenye meter ya km?
     
  3. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #3
    May 15, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Looks that you are not serious on this business mkuu!......No picha kabisa, no service history......also refer to Ma'mdogo's post kwa maswali mengine! Pia another disappointment, kuna mdau nimemrushia hiyo namba ya simu anasema haipatikani.........!
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    May 15, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    ebu tuwekee na picha zake
     
  5. Semilong

    Semilong JF-Expert Member

    #5
    May 15, 2009
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 1,697
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    2009 - 1993 = 16yrs

    58,000 / 16yrs = 3625km kwa mwaka
    hiyo gari ilikuwa ime park mda mwingi nini
    embu tuweleze vizuri
     
  6. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #6
    May 15, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,552
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Hhahahaahha hii ndio bongoland gari za 1983 bado ziko barabarani sembise hiyooo......hadi leo watu wanaingiza coaster za 1983 tena ziko bomba .......ila shape yake tu ndio utajua ya zamani....engine bomba performance bomba...tz yetu ndio dampo la japan
     
  7. Z

    ZeMarcopolo JF-Expert Member

    #7
    May 15, 2009
    Joined: May 11, 2008
    Messages: 13,543
    Likes Received: 295
    Trophy Points: 180
    2009 - 1993 = 16yrs

    58,000 / 16yrs = 3625km kwa mwaka

    3625/12 months= 302km kwa mwezi

    302/30 days= 10km kwa siku.


    conclusin: coincidence kwamba wamiliki wote X katika series ya owners kuanzia gari iwe mpya wameweza kumaintain avarage ya km. 10 kwa siku is practically impossible.
     
  8. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #8
    May 15, 2009
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    3625km/365days equavalent to 9.9 km/day Maximum

    !!!!!! ??????? !!!! Toa maelezo, kama siyo technology ya Dubai hiyo ya kurudisha speedal meter
     
  9. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #9
    May 15, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,703
    Likes Received: 162
    Trophy Points: 160
    3625 km kwa mwaka = 9.9 km per day (round trip from Mwenge-UDSM-Mwenge kila siku). Maana yake hii gari ilikuwa haitumiki kwenda out, arusi, misiba nk). Nachoka ile mbaya!! Tutumia basi picha ya nje na ndani tuichungulie (forensic diagnosis) kwa umakini.
     
  10. U

    Ubungoubungo JF-Expert Member

    #10
    May 15, 2009
    Joined: Jul 28, 2008
    Messages: 2,508
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ndo biashara za kibongo hizo, hata picha tu haweki. ndo maana wengine wanatudharau kuwa hatujui biashara.
     
  11. H

    Haruna JM Sauko Member

    #11
    May 16, 2009
    Joined: May 17, 2008
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa kututaarifu vp unaweza kutuwekea picha ya gari ili tuithaminishe zaidi
    Ahsante
     
  12. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #12
    May 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu hiyo picha ya gari hilo kupiga ni shughuli?
     
  13. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #13
    May 16, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Kwi kwi kwi..ufisadi ni pamoja na misinformation lol
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    May 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Wizi huu....
     
  15. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #15
    May 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Naona wadau mmekwamia kujadili km za gari.
    hamjui kwamba namba ya simu haipatikani??
    Mods pls peleka hii kwenye jokes/utani
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    May 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    ....Mtupu..... mwenyewe kasepa
     
  17. Shukuru

    Shukuru JF-Expert Member

    #17
    May 16, 2009
    Joined: Sep 3, 2007
    Messages: 751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Nimechoka.....
     
  18. africa6666

    africa6666 JF-Expert Member

    #18
    May 16, 2009
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 281
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu , tuko interested lkn imformation ulizotoa nyingine sio za muhimu does not count on our buzzy km;safari yako ya mauritius sio sababu tosha ya kuiuza, tupe data zote. Na PICHA NI MUHIMU SANA
     
  19. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #19
    May 16, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    nakuona mzee wa ku-unmask
     
  20. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #20
    May 16, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    I can guess anachofata Mauritius....Escudo mtaji wake ukawe chambo mmmhhh!
     
Loading...