Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Esacs international academy kulikoni?

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by bhageshi, Aug 7, 2011.

  1. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #1
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hello wanafamilia wa JF, naomba msaada wenu juu ya shule hiilevel ya Primary School au wengine huita Junior School. Mie nipo nje ya nchi yetu pendwa natafuta shule kwa ajili ya mwanangu. Rafiki yangu mmoja ameniambia juu ya shule hii lakini hakuwa na takwimu zozote juu ya ufanisi wa elimu itolewayo hapo zaidi ya kunielekeza mahali ilipo. Hivyo basi naomba kwenu mwenye taarifa zozote juu ya ubora wa elimu inayopatika hapo anipatie taarifa hizo na hata mazingira ya shule kwa ujumla, kwani asilimia kubwa muda mwingi mtoto huwa shuleni na hivyo makuzi na malezi ya mtoto kwa asilimia kubwa tabia za waalimu na mazingira ya shule kwa ujumla ya athari kwa mtoto. Kwa yeyote mwenye chochote anipatie ili niweze kufikia maamuzi, hata picha sawa tu kwani naweza pata chochote from photograph interpretation.
     
  2. Watu

    Watu JF-Expert Member

    #2
    Aug 7, 2011
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 2,882
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    <br />
    <br />
    Hakuna shule mbaya yategemea ww kama mzazi. Wamsimaje mwanao? Hata ukimpelekea makuburi primary atachomoka tu kama wengine
     
  3. k

    kakolo Senior Member

    #3
    Aug 7, 2011
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Unless na wewe unarudi ukae nae ila kama unampeleka kwa bibi yake hapo unaharibu. Kama mchangiaji hapo juu msingi ni usimamizi tena wa karibu kwelikweli ILA HILO LA MAKUBURI SINA UHAKIKA NALO. Shule nzuri wanafundisha vizuri sana na elimu yao inafuata mfumo wa Kiingereza kwa makuburi sijui, mazingira poa, usafiri na Kiingereza ni kipaumbele. Ila mwandalie na tuition ina saidia kwelikweli (From experience)

    Elimu ya msingi shule za serikali ( Makuburi)imetelekezwa mfano viongozi gani wanasomeshea watoto wao katika shule hizo? Wachache sana na ni wazalendo kwelikweli.
    Good luck.
     
  4. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    asante kwa ushauri na nitauzingatia
     
  5. bhageshi

    bhageshi JF-Expert Member

    #5
    Aug 14, 2011
    Joined: Jul 24, 2010
    Messages: 264
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Shukrani kwa taarifa na ushauri wako utazingatiwa.
     
Loading...