Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EROLINK Acheni uzushi!

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by King2, May 10, 2012.

  1. King2

    King2 JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Hawa jamaa ndo wana husika na Recruitment ya customer care Vodacom, ila tatizo jamaa ni wababaishaji kinoma, ukipeleka Cv yako wanakuita kwenye interview yao ya Written. Baada ya hapo ndo nitolee hakuna response tena yaani Kimyaa. Kuna jamaa yangu amepeleka CV kama mara 6 mchezo ndio huo huo.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nadhan wasipokuita ujue huja-qualify,mbona wapo wadau wanaitwa,friend of mine yeye alifanya written akaitwa oral,akashinda na leo yupo voda,,,,wamempromote hayupo tena customer service
     
  3. Ndibalema

    Ndibalema JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Apr 26, 2008
    Messages: 10,858
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Hilo jibu ni sahihi. Waajiri wengine husema kabisa ukiona kimya ujuehuja fanikiwa.
    Yaani ukiona manyoya ujue kashaliwa.
     
  4. King2

    King2 JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    mkuu hiyo labda kitambo kidogo. Siku hizi nafikiri mambo ya kujuana na hongo pia yapo tena sana tu. Tests zao hazina ugumu wowote..erolink Kuitwa Oral interview imekuwa majaliwa siku izi.
     
  5. V

    Von Mo JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: May 7, 2012
    Messages: 1,681
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    Hawa jamaa wanaajiri kabisa, kuna watu wengi waliopo NBC wao wamewafanyia usaili, me wamewahi kuniita mara mbili, mara ya kwanza walinipigia simu saa saba wakidai niende kabla ya saa tisa, sikuweza kwenda, mara ya pili ilikuwa machi 2012 walinihitaji nifike siku hiyo kabla ya saa kumi jioni, tena tulielewana hadi mshahara na eneo la kufanya kazi ila sikuweza kufika tena. Me nataka niwaambie kwamba nawafahamu wapo tena washikaji wapo poa kwa mfano yupo Nancy, Adam na washikaji wengine kibao tu,
    Lazima tukubaliane kwamba KIINGEREZA KINATUFANYA KUKOSA NAFASI...Tell us about yourself, poromoka acha mbwembwe, andika CV fupi ya Kisomi Max 3pages, Onyesha kwamba unafahamu kile unachoongea...I am good problem solver,,,haya tupe mfano.....kimya.....Lazima tubadilike TWENDE PAMOJA, ME PIA NI FIGHT...NIKOSOE NIJIREKEBISHE HAPA FORWARD FOREVER BACKWARD NEVER
     
  6. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Labda kwa siku hiz,ila mimi erolink kwangu sina shaka nao,i remember wadau nilowaelekeza pale washawah kupigiwa sim
     
  7. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Ur ryt mdau,,,,lugha na kujiamini kuzungumza mbele ya kundi la watu,ndo maana vyuon wanataka kwenye semina kila mtu aongeee
     
  8. King2

    King2 JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    wapi Ofisi za Morrocco or Masaki.
     
  9. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    duh mi hata simu sijawahi pigiwa...ngoja niwapelekee tena
     
  10. King2

    King2 JF-Expert Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    ukipeleka ya morocco, ni lazma watakupigia simu kupiga written interview ya Voda.. Then baada ya hapo Manyoyaaa, ya pili oral utata mtupu..
     
  11. UKWELIWANGU

    UKWELIWANGU Member

    #11
    May 11, 2012
    Joined: Aug 11, 2011
    Messages: 83
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mimi nilishapeleka hapo CV zaidi ya Mara mbili lakini hola ni kawatumia tena CV yangu kupitia email yao zaidi ya mara tatu pia bilabila.

    Au kuna kujuana maana siku hizi unaweza ukasema mlango wa ofisi uko mmoja kumbe iko miwili WEWEW UKUPITA MLANGO WA MBELE WENZIO WANAPITAM MLANGO WA NYUMA. Alafu aliyepitia mlango wa nyuma akafinikiwa kuliko wewe uliyepita mlango wa mbele ambao ni halali.


    NB: TUSIKISIFU SANA KITU BILA KUFANYA UCHUNGUZI WA KINA KUKIPATA WW SIO SABABU KILA MTU ATAKIPATA.
     
  12. s

    sithole JF-Expert Member

    #12
    May 11, 2012
    Joined: Mar 13, 2012
    Messages: 286
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    Wakuu ofisi za hao EROLINK zipo wapi?kuna dogo mmoja kamaliza chuo nimuagizie na yeye akapata uzoefu wa interview!
     
  13. King2

    King2 JF-Expert Member

    #13
    May 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    yea man, si unaona wewe kumbe hadi personal unawajua ndo maana ilikuwa easy kwako.. So kujuana kuna matter hapo.
     
  14. King2

    King2 JF-Expert Member

    #14
    May 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    nyuma ya petrol station pale morocco.
     
  15. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #15
    May 11, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33


    wameshahama pale wanapatikana masaki opposite marrybrown mm niko chini yao as vodacom customer carer wananisogezea siku kuliko kukaa nyumbani.
     
  16. King2

    King2 JF-Expert Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 1,292
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0

    hongera.
     
  17. Sangarara

    Sangarara JF-Expert Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Sep 29, 2011
    Messages: 12,634
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    kutokuitwa mtu mmoja huwezi kuwahukumu,asa kama mtu hafai haijalishi ni mara ngapi ameomba.
     
Loading...