Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ero link

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Opticf, Oct 5, 2012.

  1. O

    Opticf Member

    #1
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Waliofanya oral interview pale erolink kwa ajir ya vodacom customer care vp wameita kuanza training?
     
  2. nyangoma

    nyangoma Member

    #2
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 11, 2010
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    bado hawajaita,wewe ulifanya tarehe ngapi pale erolink?mie nilifanya tar 22 sept 2012
     
  3. Boniface Evarist

    Boniface Evarist JF-Expert Member

    #3
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 1,098
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    nimefungua kwa madoido yote nikijua Erotica katangaza nafasi za kazi...

    wekeni vizuri heading za mambo muhimu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. amu

    amu JF-Expert Member

    #4
    Oct 5, 2012
    Joined: Aug 8, 2012
    Messages: 7,962
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Aaaa erolink again loo
    hawa watu hata sielewi
    nitakupa mfano mmoja tu kuna wakati nafikiri mwezi wa pili mwaka huu waliniita interview written na pratical interview
    kampuni ilikuwa NBC nikapiga hawakuniita awamu ya pili kifupi wakanipiga chini labda alama hazikutosha
    kama miezi miwili baadae mabest akaitwa kufanya interview basi kwa bahati maswali yao nilitoka nayo nilitumia ujanja kutoka nayo nikampa my best akaenda kufanya
    maswali yaleyale hata hayajabadilishwa kitu loo
    si tukajua ataitwa ya pili loo kweli wakampigia simu kumwambia aende oral interview kajiandaa jioni tena wakampigia simu kumwambia"samahani interview ya kesho imeahirishwa mpaka tukupigie simu"
    akasubiri mpaka kesho ha ha na bado hajaitwa
    hao ndo EROLINK hata sijawaelewa labda majobseeker wengi
     
  5. O

    Opticf Member

    #5
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu mm nilifanya tar 20 sept 2012 km vp wacheck wengne km unawafaham ambao nao walifanya oral ili tujue mambo yanavyoenda
     
  6. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #6
    Oct 5, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mi mwenyewe nilifanya hapo tarehe 20sept hadi leo kimya lol.... Ama kweli kazi hizi.
     
  7. O

    Opticf Member

    #7
    Oct 5, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa hawa ina maana wanapunguza mlundikano wa cv kwao ndo maana wanafanya hv au wanatafuta nin mbna cwaelew. Aggrey kuna m2 mwingne aliyefanya interview pale na unamfaham?
     
  8. E

    Executivesister JF-Expert Member

    #8
    Oct 6, 2012
    Joined: Aug 7, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 60
    Watawaita tuu wala msijali hususan huko voda maana kuna watu wengi wameacha kaz hii ni kutokana na rate zao za malipo kupungua kwa kias kikubwa
     
  9. O

    Opticf Member

    #9
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ngoja tusubiri may be kuna kipind ambacho wanataka watu waanze mvumilivu hula mbivu, tukomae tu
     
  10. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #10
    Oct 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    jaribu na kwenda kufanya utumishi pia unaweza kupata zali...
     
  11. O

    Opticf Member

    #11
    Oct 6, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mkuu utumishi iko vp hebu nipe maelezo kwa hilo
     
  12. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #12
    Oct 6, 2012
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Duh Erolink hakika tunahitaji sheria thabiti za kazi! wa TZ tujitahidi tupate katiba mpya swafi au Ondoeni hii serikali madarakani 2015. Erolink dah mungu atusaidie tu
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Oct 6, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Mwelekeo ndio huo!!Makampuni mengi sana makubwa yana outsource operation zao nyingi hasa za customer care call centers na hata Maitanance,angalia NBC,Vodacom,Tigo,Airtel wote wanafuata sera hiyo!ukiangalia makampouni wanawabana hao waajiri wapunguze sana bei wakati wa tendering,ili wapate kazi,watakaoumia ni waajiriwa,maana mishahara itakuwa chini sana,hakuna bima ya afya wala nini,mshahara kavu kavu!huko ndiko tuendako.....
     
  14. Aggrey86

    Aggrey86 JF-Expert Member

    #14
    Oct 8, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 856
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ndiyo kuna jamaa yangu tulifanya naye pia ila naye bado hawajamwita sijui ni vipi hawa jamaa!
     
  15. O

    Opticf Member

    #15
    Oct 8, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Powa Aggrey nami niko na jamaa bado hawajamuita kwahyo ngoja tusubili tu
     
  16. O

    Opticf Member

    #16
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wameita leo jaman nimetumiwa sms.
     
  17. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #17
    Oct 10, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,751
    Likes Received: 725
    Trophy Points: 280
    Kuna watu pia wameshaanza training tngu j3
     
  18. O

    Opticf Member

    #18
    Oct 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2012
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Duh kwel hii ni balaa
     
Loading...