Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eritrea: Timu nzima yazamia baada ya mashindano

Discussion in 'Sports' started by Ab-Titchaz, Dec 15, 2009.

  1. Ab-Titchaz

    Ab-Titchaz Content Manager Staff Member

    #1
    Dec 15, 2009
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 14,702
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eritrea football team 'absconds' in Kenya


    Officials have launched a search for Eritrea's national football team after the players reportedly failed to return home following a tournament in Kenya.
    The Eritreans were knocked out of the Cecafa competition for East and Central African nations last week.

    But when the team plane landed back home, it was reportedly only carrying the coach and an official.

    The government, which is frequently accused of repression, denies any players are missing.

    But the country's football federation confirmed to Cecafa head Nicholas Musonye that the players had not returned.

    Mr Musonye told the BBC's Focus on Africa programme it was the third time the Eritrean team had failed to return home after a tournament.

    "The Eritrean federation have done their best to bring a team to the competition - unfortunately these boys had other ideas," he said.

    "Definitely they are in Nairobi - we have so many Eritreans here - they must be somewhere."

    He said he would establish the facts and hand the details on to the police.
    The UN says hundreds of Eritreans flee the country every month.

    Critics say the country's repressive government, poverty and a harsh national service regime forces many to leave.

    But the government denies that Eritreans are fleeing and accuses the UN of lying about the figures.

    http://news.bbc.co.uk/2/hi/africa/8412651.stm
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2009
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hivi Africa kuna watu bado wanazamia..Duh, makubwa haya.
     
  3. Mshirazi

    Mshirazi JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2009
    Joined: Dec 8, 2009
    Messages: 444
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Ukiona kwako kunawaka...kwa mwenzio kunateketea
     
  4. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2009
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,558
    Likes Received: 2,061
    Trophy Points: 280
    Kweli kuna nchi ni balaa najua hata Drafur wakija bongo watazamia lazima......hata wale wasomali hawakuondoka wote.......
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    Nyota 14 wa Eritrea watowekea Kenya


    na Mwandishi Wetu


    WACHEZAJI 14 wa timu ya taifa ya Elitrea, wametoroka katika hoteli waliyokuwa wamefikia mjini Nairobi kwa ajili ya michuano ya Kombe la Chalenji iliyofikia tamati juzi.
    Kwa mujibu wa Katibu wa Baraza la Vyama vya Soka Afrika Mashariki na Kati (CECAFA), Nicolas Musonye, wachezaji hao wametoweka huku wenzao wanane wakirejea kwao Eritrea.
    Musonye alisema wao Cecafa tayari wamearifiwa kuhusu tukio hilo na watashirikiana na vyombo vinavyohusika kuhakikisha wachezaji hao wanakamatwa.
    Akizungumza na Shirika la Utangazaji la Uingereza (BBC) jana jioni, Musonye alisema hiyo si mara ya kwanza kwa wachezaji wa timu hiyo ‘kuingia mitini’ baada ya mashindano.
    “Wachezaji wa Eritrea wamekuwa na tatizo hili, wamewahi kufanya hivyo nchini Tanzania na Uganda, siwezi kujua kuna tatizo gani nchini kwao,” alisema Musonye.
    Musonye alisema watafanya kila wawezalo kuhakikisha nyota wote 14 wanakamatwa na kurejeshwa kwao kwani wana uhakika hadi kufikia jana jioni, walikuwa bado wako nchini humo.
    Katika michuano ya safari hii, Eritrea ilifanikiwa kufika hatua ya nusu fainali, lakini ikang’olewa na Kilimanjaro Stars kwa kufungwa mabao 4-0.
     
  6. k

    kayundi2 JF-Expert Member

    #6
    Dec 16, 2009
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Just moments after a disastrous defeat by Taifa Stars in the CECAFA champions which ended in Nairobi on Sunday,12 members of the Eritrean National Team have gone into hiding in Nairobi.

    Eritrean Embassy in Nairobi confirmed yesterday that out of 20 member team which was in Nairobi,only 8 Members left JKIA for Asmara on Sunday.He blamed the team members saying that one cannot run from his country no matter how poor it is.

    A crisis meeting by senior security officers from Intelligence house met last evening with officers from the immigration ministry to strategize on how to nub the team members.Its also said that over 85 Detectives from NSIS were called in to help the police to track the team members.

    In a related incident,Police in Mombasa bounced on 17 Tanzanian girls who were being smuggled to Kenya with promise of better house help jobs.The 17 with age from 12 to 23 were nabbed as they waited or their agent to book them into Nairobi bound buses.Detectives stage managed the arrest for several hours as they laid the dragnet at the bus termini for the agent to show up...but the agent never turned up.The girls who spoke to the media said they were promised better jobs which pay up to Ksh.25000 in lavish suburbs in Nairobi.

    Latter in the evening,the police Airwing airlifted several officers to the Tanzanian border after reports emerged that more girls were on the way from Tanzania.The girls are being locked up at Mombasa Central Police station waiting for trial in court latter today
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Dec 16, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Umasikini na ukosefu wa amani ni kitu mbaya sana...Mtu unaikimbia nchi yako bila kupenda!...Lakini ni nani yuko responsible kuleta amani ya nchi?...si wananchi wenyewe?..Hawa nao wasichana wa Tanzania mbona wanatudhalilisha hivi nao!...Kazi ya 25,000/pm Ksh?...wapi na wapi?..Binadamu anatakiwa akombolewe Kifikra kwanza, mambo mengine yatajipanga yenyewe!
     
  8. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #8
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Na bado tutakoma...unawapimia wakenya nn? kama wanaigeria vile....
     
  9. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #9
    Dec 16, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Ajira walizoahidiwa na Jakaya zimekuwa hekaya za Abunuwasi kwahiyo vijana wanaona afadhali wakawe watumwa ughaibuni mbele kwa mbele wakati muungwana yeye anabembea Jamaica!!
     
  10. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #10
    Dec 16, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    halafu hawa wahuni ndio zao.kila nchi wakienda WANAZAMIA!
     
  11. M

    Malila JF-Expert Member

    #11
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Tusiwalaum sana,miaka si mingi vijana wa Kisabato walipotelea USA baada ya kumaliza kongamano lao la dini na wale waliopotelea Ureno wakiwa na huyu Mbunge wa Iringa walikuwa wa wapi?

    Madogo hao walikuwa wanacheza mpira ovyo sana kumbe walikuwa na lao moyoni.
     
  12. M

    Malila JF-Expert Member

    #12
    Dec 16, 2009
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hivi wangetwaa kombe wangelipeleka wapi?
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,210
    Likes Received: 5,775
    Trophy Points: 280
    wangemwachia kocha arudi nalo
     
  14. Tiba

    Tiba JF-Expert Member

    #14
    Dec 16, 2009
    Joined: Jul 15, 2008
    Messages: 4,502
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mkuu PakaJimmy,

    Kshs. 25,000 ni karibu sawa na Tshs. 425,000 hivyo si pesa ya mchezo hiyo. Kama kweli walikuwa wanapelekwa kupatiwa hizo kazi, sio mbaya ingawaje nafikiri hapo naona kulikuwa na kuficha ukweli. Hao wasichana wangeishia kufanya sex slaves tu.

    Hapa nani wa kulaumiwa, wasichana ambao wameonyeshwa njia ya kwenda kujipatia kipato kwa kufanya kazi halali au viongozi wetu ambao wameshindwa kuja na mipango endelevu ya kuwapatia vijana ajira?

    Tiba
     
  15. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #15
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,617
    Likes Received: 3,880
    Trophy Points: 280
    Kaka kupata kazi ya 25,000Ksh si mchezo sijui kudhalilisha ni kupi huko..hiyo ni kama 425,000Tshs..
    think again na utoe mchango wako upya!
     
  16. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #16
    Dec 16, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    ha haa, hawa kweli wajinga, kenya nayo ni nchi ya kuzamia? kweli kwa ubora upi wa maisha walio nao wakenya?
     
  17. Lussadam

    Lussadam JF-Expert Member

    #17
    Dec 16, 2009
    Joined: Oct 13, 2007
    Messages: 520
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Kocha naye kalala mbele
     
  18. Wacha

    Wacha JF-Expert Member

    #18
    Dec 16, 2009
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 852
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Kweli snake heads wameingia bongo. Yote hii ni kwa sababu ya kushindwa kwa serikali kuwa na uwezo wa kutoa ajira kwa raia wake angalia wageni wanavyotudhalilisha hadi tunapata diplomats wanaotudharau kwa kututemea mate.
     
  19. k

    kayundi2 JF-Expert Member

    #19
    Dec 17, 2009
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 213
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    we know they will be arrested soon or latter`
     
  20. Fredwash

    Fredwash JF-Expert Member

    #20
    Dec 17, 2009
    Joined: Oct 27, 2009
    Messages: 561
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 45


    Wangelituma kwa njia ya posta kwao...
     
Loading...