Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Erick Shigongo atiwa kizuizini

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Yericko Nyerere, Jul 10, 2012.

  1. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #1
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Taarifa zilizonifikia punde zinatanabaisha kuwa mmiliki wa magazeti ya udaku nchini Tz ndugu Erick Shigongo wawekwa kizuizini,

    Haijafahamika nini tatizo hasa, ila nitawajuza punde tu nipatapo habari kamili!

    Updates:

    Kamnyanganya Chamelione passport,

    Tatizo jamaa ana diplomacy passport!

    Issue imeingiliwa na Museven mwenyewe! Bado anashikiliwa na
    Anahojiwa na usalama.

    Wanasema yuko interogation kwao!!

    Wameanza convasation saa 7 zilizopita mpaka dakika hii!

    Ipo video ingieni kwenye page ya fb ya "Walter Rumisha"
     
  2. SANGA ONE

    SANGA ONE Senior Member

    #2
    Jul 10, 2012
    Joined: Jul 7, 2012
    Messages: 119
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Haya ndugu twasubiri kwa hamu kweri hapa sebreni.
     
  3. GP

    GP JF-Expert Member

    #3
    Jul 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    SOSI??
    imekuaje na amekamatwa wapi?
     
  4. gulio

    gulio JF-Expert Member

    #4
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 262
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    tunazisubiri
     
  5. N

    Ntu JF-Expert Member

    #5
    Jul 10, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 474
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Thanx mkuu for tetesi BUT we JF family, we love to get confirmed info....! Kindly continue to update us
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,313
    Likes Received: 3,111
    Trophy Points: 280
    kafanyaje? Au. . . . .
     
  7. alexmahone

    alexmahone JF-Expert Member

    #7
    Jul 10, 2012
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 427
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 45
    aisee..,bila shaka magazeti yake yata muonyesha jinsi alivyobebwa tanganyika jek kama hayana upendeleo,.
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,713
    Trophy Points: 280
    agizo la JK?
     
  9. Nduka

    Nduka JF-Expert Member

    #9
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2008
    Messages: 8,327
    Likes Received: 515
    Trophy Points: 280
    Vp wanaharakati hawajatoa tamko bado kupinga unyanyasaji wa polisi? Wapi mama Kijo Bisimba?
     
  10. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #10
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Au ni hiyo ishu yake na Chamelione?!, sitegemei Chamelione ana shida ya kumfanya amtapeli Shigongo, kwanza sidhani kama ni tapeli
     
  11. Bigjahman

    Bigjahman JF-Expert Member

    #11
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 600
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    kwa kumteka jose chameleone,yaani amejchukulia sheria mkononi,inasemekana almtuma sharabaro flan ivi kampala kuingia mkataba na msanii uyo,uyo btoz akakutana na matozy zaid yake wakamdanganya kwamba wao ni wawakilish wa jose kwaiyo akawapa mpunga kama dola elfu 3 iv,da ntaendelea baadae
     
  12. a

    ammah JF-Expert Member

    #12
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 2, 2010
    Messages: 202
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    vipi kwenye yale magazeti yake hawajatoa updates kuhusu boss wao?
     
  13. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #13
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Na kama Shigongo kweli hamjui Manager wa Chamelione ni ajabu na aibu, staa kama yeye, wafanyakazi wake wana Udaku kibao, wanashindwa kumweleza Boss wao kuwa Manager wa Chamelione ni nani?!
     
  14. M

    Mafuluto JF-Expert Member

    #14
    Jul 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2009
    Messages: 1,348
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ....huyu ni rafiki wa dhaifu, so hakuna lolote hapa !!
     
  15. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #15
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata angeomba msanii wa Bongo aliye karibu sana na Chamelione ampe details kuhusu Chamelione na kuomba contacts za msanii huyo pia, inawezekana Kidum amemponza au wote wametapeliwa bila kujielewa!, ukweli utafahamika tu!
     
  16. Mlaleo

    Mlaleo JF-Expert Member

    #16
    Jul 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 7,506
    Likes Received: 1,672
    Trophy Points: 280
    Lile tamasha lake la Amani biafra la kulaani maandamano ya CDM mbona linamgeuka tena....

    Kweli ukilaani nawe Utalaaniwa...
     
  17. D

    Doreen22 JF-Expert Member

    #17
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wakimtoa kwenye gazeti lao, watamtetea tu
     
  18. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #18
    Jul 10, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Eeeeenh,,,,,,mwenyekiti wa kamat ya ukimwi-ccm
     
  19. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #19
    Jul 10, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanini kamnyang'anya Jose passport?
     
  20. Yericko Nyerere

    Yericko Nyerere Verified User

    #20
    Jul 10, 2012
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 15,234
    Likes Received: 1,405
    Trophy Points: 280
    Kumbe jamaa passport aliyonayo ni ya kidilomasia na amepewa na Museveni mwenyewe na ni balozi wake! Baada ya kuinyang'anya akamshinikiza hampi passport mpaka afanye show next sunday,

    Aibu sana kwa sanaa yetu nchini! Chamilion ameshapaa asubuhi leo na alikuwa show ya MTN jana ya 200,000 USD! Wanasheria walishafika hapa tz tangu jana kusimamia maslahi yake!
     
Loading...