Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Eric Shigongo auita mtandao wa JamiiForums wa "KIJINGA KIJINGA"...

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Scofied, Jul 26, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #1
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Akihojiwa na watoto wa Five connetc EATV, kuhusu issue yake na Chameleon wa Uganda, amesema comment za JF hazimnyimi usingizi coz ni Mtandao wa kijingkijinga...
    Unaweza kuihukumu JF na watumiaji wake baada ya kusoma kilichomkera Shigongo kwenye hoja hizi chini:
    Ref:
    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/290414-erick-shigongo-atiwa-kizuizini.html
    &
    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/290346-chameleone-azuiwa-kuondoka-nchini-na-shigongo-kisa-deni.html
    &
    http://www.jamiiforums.com/celebrities-forum/298093-vita-ya-shigongo-na-dr-jose-chameleone-sasa-imeanza.html
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Analeta udaku na JF huyu.
    Ngoja tumkalie kama kamati tutazame majaliwa ya tuhuma hii nzito.
     
  3. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #3
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    jamaa anaongea kwa hisia sana..mbaya ataki kusema whats happen mkuu..
     
  4. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #4
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    ...Anaimaind. Ye kaulizwa swali, JF imeingiaje hapo???
     
  5. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #5
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Eti anaipenda Tanzania hadi kampa jila Tanzania mtoto wake wa kike...jamaa ana pumba mbaya.
     
  6. s

    sindo Senior Member

    #6
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nihabarisheni
    mapesa ?
     
  7. Puppy

    Puppy JF-Expert Member

    #7
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 6, 2011
    Messages: 1,882
    Likes Received: 163
    Trophy Points: 160
    Ha ha ha muda si muda utaona magazeti yake na title 'JF INAMILIKIWA NA FREEMASONS'.
     
  8. C

    Che-lee JF-Expert Member

    #8
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 319
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Inawezekana hamjamuelewa huenda ni wa kijinga kwa wajinga nae huenda yupo kundi la wajinga!
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    anasema katukanwa sana na wanajf, na hatumjui yeye ni nani??
     
  10. Z

    Zion Daughter JF-Expert Member

    #10
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 9, 2009
    Messages: 8,937
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Kuna uwezekano mkubwa kuwa na yeye ni memba humu.........
     
  11. s

    sindo Senior Member

    #11
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ila jamaa ni dhuluma. ukitaka kujua. fuatilis magazeti yskd
     
  12. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #12
    Jul 26, 2012
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Alipoteza hela nyingi kugombea ubunge, lazima awe na hasira!
     
  13. j

    jailbreaker Member

    #13
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 21, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 15
    jamaa bogus sana anasema watanzania??????yeye anadeal na conman akapigwa dollar hopeless sana
     
  14. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #14
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    amesema uwa ana soma coment za watu,anashangaa..eti anawafahamu watu wengi waliokuwa JF sasa wamejitoa..kamta ja Zitto mmojawapo
     
  15. Jilanga

    Jilanga JF-Expert Member

    #15
    Jul 26, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mgema akisifiwa Tembo hulitia maji sio, awali nilipenda sana story za huyu kiumbe but nowardays kichwa kinatoa mvuke hana jipya!
     
  16. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #16
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    ana stress sana..yupo emotional mno..
     
  17. Fakhi Jumaa

    Fakhi Jumaa JF-Expert Member

    #17
    Jul 26, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 239
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 35
    Kaka huyu ni mwehu, kwanza anadai eti Members wa JF eti wana account nyingi nyingi, unajua nini? Ni rahisi tu. Huyu ni Expert wa UDAKU, sasa hapa JF watu wanaongea ukweli,wanafichua uozo, wanaanika Ukweli, sijui kati yake na Chamillion yupi yupo sahihi lakini kuita mtandao huu wa kijinga jinga hapo ameingiza udaku kwenye mambo ya Msingi.

    Shigongo kuwa makini na Matamshi yako, kuna hawa unaowaita wajinga na wanunuaji wa Magazeti yako, au na wewe huhitaji wao wanunue magazeti yako kama alivyoongea mkubwa wa Kaya kwa Waalimu?
     
  18. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #18
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    nasikia alikuwa anacopy na kupaste....
     
  19. s

    sindo Senior Member

    #19
    Jul 26, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nihabarisheni
    mapesa ?
     
  20. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #20
    Jul 26, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    Aje hapa na ID yake tumpe hoja tuone sisi na yeye na mjingamjinga.....jamaa kilaza sana
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...