Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Erckenfore kimewaka

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MIGNON, Dec 8, 2011.

  1. M

    MIGNON JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Nov 23, 2009
    Messages: 1,872
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    Mgomo umeanza chuo kikuu kipya cha Tanga Erckenforde.
    Sijapata chanzo hasa ila tangu mwanzo kulikuwa na dalili za ulaghai mkubwa,jamma wanakusanya pesa tu.
    TCU na bodi ya mikopo fanyeni follow up haraka sana.
     
Loading...