Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Erasto Tumbo atangaza nia ya kugombea uenyekiti wa mkoa wa Shinyanga

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Dec 10, 2011.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Yule bingwa wa sanaa za siasa , aliyewahi lkumpindua cheyo uenyekiti wa chama cha UDP, amabye amewahi kuwa mbunge wa jimbo la Kisesa mkoani shinyanga ambaye hakuweza kuwafanyia chcochote wananchi wake na ambaye kwa sasa ni mkurugenzi wa habari na uenezi wa chadema ndugu Erasto tumbo ametangaza nia yake ya kugombea uenyekiti wa mkoa wa shinyanga.
    Alionekana bar moja maarufu mjini shinyanga akiwa na kundi la vijana kama sitta hivi wakiwa kwenye mchakato wa kutengeneza kambi ili afanikishe zoezi hilo, alinukuliwa akisema kuwa kama atafanikiwa kupata hiyo nafasi itakuwa ni hatua mhimu sana kwake kuelekea uchaguzi mkuu wa 2015 maana anatarajia kugombea ubunge jimbo la SHINYANGA mjini.
    Kama atafanikiwa kugombea uenyekiti wa chadema mkoani shinyanga hii itakuwa ni mara yake ya pili kufanya hivyo maana mwaka juzi alijaribu kupambana na marehemu shelembi ambapo tumbo aliishia kura zisizozidi tatu.

    Udadisi wa mwandishi wa habari hizi unaonyesha kuwa kama Tumbo hakubaliki alikozaliwa itawezekenaje aje agombee mjini? pia Kuna taarifa kuwa katika kujiandaa huko ameanza utaratibu wa kununua nyumba maeneo ya ndala na ameshaanza taratibu za kurudiana na mwana,ke aliyempa MIMBA na kumtelekeza ambaye anaishi hapa shinyanga mjini.

    source: Habari za kiinteligensia
     
  2. Feedback

    Feedback JF-Expert Member

    #2
    Dec 10, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 7,901
    Likes Received: 239
    Trophy Points: 160
    Asante kwa habari lakini umeongea kwa mtazamo hasi sana kwa Erasto kiasi kwamba inaonekana ulikuwa au una kusudio fulani zaidi ya kutuhabarisha.
     
  3. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #3
    Dec 10, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kazi ya Ukurugenzi wa Habari na Uenezi hajaitenda vema. Itakuwa si jambo la busara kumwongezea wajibu. Hukishindwa madogo, makubwa utayawezaje?
     
  4. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #4
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    sema nina kusdio gani acha u bibi kiroboto wewe
     
  5. WA-UKENYENGE

    WA-UKENYENGE JF-Expert Member

    #5
    Dec 10, 2011
    Joined: Oct 1, 2011
    Messages: 2,896
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Hapo shy hakuna watu wengine wa kupambana naye?
     
  6. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #6
    Dec 10, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Sasa na wewe hulijui kusudio lako mpaka usemewe tena na mtu mwingine?!!
     
  7. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #7
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Jimbo la kisesa mkoani Shinyanga?Shinyanga hakuna jimbo la kisesa?
     
  8. Duble Chris

    Duble Chris JF-Expert Member

    #8
    Dec 10, 2011
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 3,488
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwa sifa ulizo mpa kama ni kweli basi hafai ataua chama Shy
     
  9. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #9
    Dec 10, 2011
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa taarifa lakini the way ulivyowasilisha taarifa inaonekana kama vile hutaki apate huo Uenyekiti maana umeongelea mabaya yake tuuuuuuu bila hata kuweka mazuri yake.
     
  10. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #10
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,095
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Mleta mada una lako jambo hapa,kwann umseme tuu pasipo kuzungumzia mazuri mengine?
     
  11. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #11
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,105
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Naona mtoa mada mwenyewe keshaingia mitini, au anatafakari kwani ni kweli kamshambulia tu jamaa hakuna mazuri yake ata moja??
     
  12. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #12
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Wiilaya ya ya meatu iko mkoa gani? jimbo la Kisesa liko wilaya ya Meatu mkoani Shinyanga , dada acha kukurupuka kama hujui keep quite unaonyesha uzembe kufikiria na mgando wa mawazo

    Jamani sijaingia mitini nasubiri mchangie, jamaa yule hafai hata kuwa balozi wa Nyumba kumi



     
  13. Speaker

    Speaker JF-Expert Member

    #13
    Dec 10, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 6,359
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    chonde chonde,SIASA NOMAAAAAA
     
  14. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #14
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    MAGU MWANZA PIA KUNA KISESA,KUMBE MEATU KUNA JIMbo la kisesa
     
  15. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #15
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Kwa hiyo nani anaefaa?
     
  16. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #16
    Dec 10, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    unafaa wewe au mmeo
     
  17. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #17
    Dec 10, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Wewe kamati kuu una matatizo,unasema Erasto hafai toa anaefaa.mimi na mme wangu hatuko Chadema
     
  18. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #18
    Dec 11, 2011
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Jamaa bado yuko shinyanga na ninasikia kafikia kwa mama mkwe wake ambaye alimtelekeza mke na mtoto na jana usiku alikuwa na kikao kizito na kasonzo mwana UDP mwenzie ambaye ni yeye amebaki kwenye chama, ameanza kuwatuhumu baadhi ya wana kambi wenzie ambao anadai wamevujisha hii siri
    karibu shinyanga bwana Tumbo ili uanze kulea na familia yako uliyoitelekeza, pia na wanshinyanga mnatakiwa muwe makini sana maana yeye ni bingwa wa kuchukua wake za watu wana chadema kazi mnayo
     
  19. K

    Kishili JF-Expert Member

    #19
    Dec 11, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 289
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Huna haja ya kumpigia debe aukumkandia ni wajibu wa wanashinyanga kuchagua kiongozi atakayewafaa, si mabwege hata kidogo watachagua jembe lingine kama Shelembi na ccm shinyanga itazidi kujinyea
     
  20. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #20
    Dec 11, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Acha kumchafua Tumbo,wivu unakusumbua
     
Loading...