Equity bank tanzania limited

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by DKNY, Aug 11, 2011.

  1. D

    DKNY Member

    #1
    Aug 11, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 1
    Equity Bank one of the most successful banks in Africa,currently operating in Rwanda,Uganda,South Sudan with its headquarters in Nairobi,Kenya is soon expected to expand its services in Tanzania,mainly:Dar,Mwanza and Arusha.
    We are looking to recruit on the following position: Branch Growth and Development managers(BGDM) as well as Credit Managers,if you are qualified and ready to be part of the team that is mainly focused on TRANSFORMING THE LIVES AND LIVELIHOODS OF THE PEOPLE OF TANZANIA,then kindly forward your CV to this e-mail address:[email protected]
     
  2. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #2
    Aug 11, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Thanks
     
  3. s

    sirmudy JF-Expert Member

    #3
    Aug 11, 2011
    Joined: May 12, 2010
    Messages: 359
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 16
    Thanks mkuu
     
  4. Mtumishi Wetu

    Mtumishi Wetu JF-Expert Member

    #4
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 4,122
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 38
    Jamani hawa watu wa EQUITY BANK ni wakombozi wa wanyonge, Kenya wamefanya kazi kubwa kwa kuwakomboa wajasiliamali tunawakalibisha TZ hasa ARUSHA!!!!!!!!
     
  5. M

    Mtized one Senior Member

    #5
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 27, 2011
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    TUNAWAKA-LI-BISHA AU "TUNAWAKA-RI-BISHA"?
    Tetea Lugha yako vyema...hapo kwenye CV utasema unaandika Swahili fluently 100%!
     
  6. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #6
    Aug 11, 2011
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 5,825
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Nitakuwa mtu wa kwanza kufungua akaunti hapo,hii ni benki ya wauza mboga mboga bana,sasa mimi muuza mchicha itanifaa sana,na tuone hao CRDB,NMB(washukuru serikali kwa kuamua kupitishia mishahara yawaajiriwa wa serikali kuu huko la sivyo hii benki tungeita marehemu)kama watahimili hiyo tsunami ya Equity(kikuyu) bank
     
  7. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #7
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,074
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
  8. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #8
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,305
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
  9. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #9
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,186
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    uyu JACQ MINJA!DUH NIMEPGA NAE CLASS MOJA UYU!DUH LAKIN MI BADO NAUZA NYAGO YE ANAAJILI?KWELI DUNIA INA UPENDELEO
     
  10. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #10
    Aug 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,074
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 38
    kaza moyo kaka jitahidi kutafuta wakati ukifika utapata tu
     
  11. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #11
    Aug 11, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,901
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Kama ni kweli NMB wamekwisha this more than kusaidia wanyonge ATM kila kona Kenya especialy Nairobi hawana masharti ya ajabu ajabu very easy na ATM zao ukiweka zinatoa picha yako unaweza deposit mpaka cheque kwa ATM
     
  12. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #12
    Aug 11, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,186
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    <br />
    <br />
    DUH MWANANGU KILIMASERA...NIMECHOKA SANA,SINA REFA..KAMA GAMBA LIPO NJEMA..MJINI UKO SINA MWENYEJI...NIMETUMA SANA APPLCATN LAKN WAPI..ATA CJUI NINA GUNDU GANI..KAMPAN YANGU KICHUO CHUO WOTE WANA KAZI...NIMERUD BUSH KUPUMZIKA
     
  13. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #13
    Aug 11, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Nasikia wana huduma bomba sana tena sana, ATM network yao ni kubwa na nzuri na on top of that nasikia wanatoa personal na business loans bila longolongo. CRDB, NMB na utitiri wa benki nyingine zenye service mbovu mtakonda kuringa.
     
  14. EvJ

    EvJ JF-Expert Member

    #14
    Aug 11, 2011
    Joined: May 3, 2011
    Messages: 201
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mbona mi nime2ma imekubali
     
  15. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #15
    Aug 11, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 7,874
    Likes Received: 82
    Trophy Points: 48
    Kumekucha. Hii ni benki ya watu.Banking charges zao ndogo,masharti ya kupewa mikopo ni nafuu. Kenya wanao agents hadi vijijini na pia wameoanisha sytem yao na safaricom M pesa. Habari njema.
     
  16. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #16
    Aug 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,455
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    <br />
    <br />
    mkuu ungei google halafu uisome kama inampango wakuja bongo..
     
  17. M

    Mparanyanga Senior Member

    #17
    Aug 12, 2011
    Joined: May 20, 2010
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Asanteni Wapendwa
     
  18. Going Concern

    Going Concern JF-Expert Member

    #18
    Aug 12, 2011
    Joined: Jul 25, 2011
    Messages: 864
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 18
    mbona wengine inaenda? ukituma andika .co.ke usiweke . mwisho wa ke
     
  19. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #19
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,826
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wakuu naona mnafurahia sana hii bank. Ni kweli kwa Kenya inafanya vizuri hata hapa inafanya vizuri, ila itaanguswha na JF soon. Unajua hizi bank mpya zinaingia kwa migongo ya wana siasa wenye kashfa so ikilipuka hakuna mtu ata bank nao. Tunzeni hii comment yangu mtaja refer siku zijazo.
     
  20. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #20
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,901
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Yaani hawa jamaa ni wakombozi mkopo unapewa bila milolongo yoyote unajijazia zako fomu ndani ya siku mbili mkopo tayari
     
  21. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #21
    Aug 12, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 12,901
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Mie nakwambia ikija TZ Bank zingine zitakoma kuringa yaani system yao bomba sana
     
  22. Smatta

    Smatta JF-Expert Member

    #22
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 2,251
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 36
    Equity Bank ndio ilio revolutionise banking in Kenya, its more of a people bank compared to other corporate banks which only target higher clientelle, hii ni benki ya kila mtu especially wafanya biashara. Its a great thing its coming to Tanzania, najua tutafaidika.
     
  23. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #23
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 15,405
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 38
    Powa mwana.
     
  24. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #24
    Aug 12, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,297
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    tunahitaji mapinduzi katika huduma za kibank.
     
  25. Z

    Ze Maza Senior Member

    #25
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 14, 2009
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hata usipoweka . mwishoni haiendi plz saidien hii email adress
     
  26. Narubongo

    Narubongo JF-Expert Member

    #26
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,924
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mishahara yao inakwenda vipi? hii bank ninawatu wangu wamepata kazi hapo yaani hakuna kabisa mambo ya kujuana ni haki bin haki katika uajiri
     
  27. mama D

    mama D JF-Expert Member

    #27
    Aug 12, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    e mail haziendi kulikoni!!??
     
  28. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #28
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,143
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 36
    Nitafurahi sana kama watazibwaga kifo cha mende hizi benki zetu ambazo customer service ni below Zero, ukienda dirishani kwa vinuka mkojo ni kero tupu na attitudes zisiziokuwa na maana. CRDB, NMB, EXIM, Stanbic na wengineo kaeni chonjo na mtakoma kuringa
     
  29. myao wa tunduru

    myao wa tunduru JF-Expert Member

    #29
    Aug 13, 2011
    Joined: Mar 9, 2010
    Messages: 614
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi ni member!wewe je?equity karibuni mlete changamoto
     
  30. Ngaliba Dume

    Ngaliba Dume JF-Expert Member

    #30
    Aug 13, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 1,186
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 38
    mhmhmh kweli wakenya wana nguvu,hawajaja tumeshanza kuwapa promo ya kufa mtu..
     

Share This Page