Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Equity Bank kunani mbona hamtupi matokeo ya usaili(interview)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by COURTESY, Feb 28, 2012.

  1. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #1
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Tuliambiwa tutapigiwa simu after two weeks kupewa matokeo ya usaili,kuanzia tarehe 3 feb mpaka leo kimya hamna mtu aliyepata call!!Au ndo tumekalia kuti kavu,mwenye taarifa tafadhali atujuze.....
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hahaaaa Wquity Bank tayari watu wameanza kazi na wamemaliza training kama 2 weeks hivi yaani sasa ndo wanajiandaa kuvuta mpunga wao wa mwezi wa kwanza....hahaaaaa....
     
  3. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #3
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Hahahaha basi hao watu sio tulio piga nao interview,maana hamna mtu hata mmoja alie itwa till now!!hao wanapiga kazi gani?
     
  4. korino

    korino JF-Expert Member

    #4
    Feb 28, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 402
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ukiona kimya ujue ndo basi tena kaka angu!
     
  5. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #5
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwa hiyo nianze kupiga mbizi upya,mbona balaa mkuu,ngoja nivute subira in one week,ikishindikana ni mwendo wa kutuma CV upya
     
  6. msani

    msani JF-Expert Member

    #6
    Feb 28, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    vipi we ulisoma udom?kama jibu ni 'sio' basi imekula kwako
     
  7. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #7
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    mi cjasoma udom,kwani vipi mbona unaniogopesha mkuu?
     
  8. msani

    msani JF-Expert Member

    #8
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 1,252
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    ile ofisi walifanya kitu mbaya sana kumkabidhi mtanzania ambaye amemaliza udom mwaka 2009,jina ninalo na kundi lake ambao wameamua kuwachukua marafiki waliosoma darasa moja na baadhi ya watu kutoka udom na wachache ambao wamepelekwa na wakurugenzi wa benki hiyo ila usikate tamaa kwani wanataraji kufungua matawi kadhaa na nahisi wengine pia watapata nafasi baada ya huo ukiritimba kuisha humo ndani,ukifika pale quality center na ukakaa muda kadhaa ukifuatilia yanayofanywa pale na watz wenzetu utajuuta
     
  9. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #9
    Feb 29, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Mkuu wakati mwingine taratibu za kuajiri zinakuwa zinazingua sana, tena ukizingatia hiyo ni Bank mpya kabisa hapa bongo...!
    Kama hajaitwa hata mmoja basi endelea kujipa moyo tu.
    Lakini harakati za kutupia ziendelee kama kawa hakuna kulala
     
  10. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #10
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    au unamaanisha yule HR wao jackline?dah ngoja tuvute subira!!tunaweza kumbukwa
     
  11. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #11
    Feb 29, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ahsante kwa maoni mkuu, sori za viatu zishaisha hapa,ngoja kesho nikanunue zile travolta zenye vyuma kwa ajili ya harakati za kusambaza cv
     
  12. MKATA KIU

    MKATA KIU JF-Expert Member

    #12
    Feb 29, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 1,794
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 145
    Mkuu futa kauli yako, umedanganya uma, intake ya kwanza ya udom ilikuwa 2007 na hao wanafunzi walimaliza 2010 as the first graduates from udom, huyo aliyemaliza 2009 alisoma udom ipi?

    Sijasoma udom sema my wife to be goes there and alikuwa among the first graduate wa udom 2010 and I was there for her graduation and niliona wakitangaza ndo graduation yao ya kwanza,

    Note: no research, no right to speak
     
  13. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #13
    Feb 29, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Ajira za siku izi ni full kujuana!
     
  14. Edward Teller

    Edward Teller JF-Expert Member

    #14
    Feb 29, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 3,768
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    kama hawajakuita ujue washaitwa wengine-nilishafanya interview yao mwaka jana ikawa hivyo hivyo
     
  15. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #15
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    makao makuu yao yako wapi namimi nikadondoshe kaCV kangu?
     
  16. mtu chake

    mtu chake JF-Expert Member

    #16
    Mar 1, 2012
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,855
    Likes Received: 124
    Trophy Points: 160
    ok!..ila kama wamewaita nitakujuza mkuu..maana nina mshikaji pale niye mhusika mkuu mpaka last wiki walikua bado wanasubiri taratibu mpya toa BOT za kusajiri Accounts...nitakupa jibu kwa kukuPM
     
  17. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #17
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    peleka pale quality center,ukiingia tu main entrance unaiona....all the best mkuu
     
  18. COURTESY

    COURTESY JF-Expert Member

    #18
    Mar 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    thanx mkuu,ntashukuru!
     
  19. Mpiga Nyoka

    Mpiga Nyoka JF-Expert Member

    #19
    Mar 1, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 253
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Ahsante sana mkuu!
     
Loading...