Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Equilavent entry to university

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by zethumb, Sep 19, 2012.

  1. zethumb

    zethumb JF-Expert Member

    #1
    Sep 19, 2012
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 573
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 45
    jamani muda ndo huo unayoyoma na baadhi ya vyuo vimeanza kutoa admission forms. je walio apply vyuo kwa kutumia equivalent qualification vipi jamaa maana kila niki angalia ni 'CHECKING IN PROGRESS' tu. au ndo tumekula ya chuya? mwenye update tafadhali.
    nawasilisha.
     
Loading...