Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Equatorial Guinee wameweza, sisi tunashindwa nini?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mphamvu, Jan 31, 2012.

  1. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #1
    Jan 31, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Niko huku kwa siku kadhaa kwa ajili ya AFCON (wakati mwingine Gabon)
    Tukiacha yoote mengine, kuna kitu nimekinote cha tofauti, kama sisi, wao wana bara na visiwani (Rio Muni na Bioko) ingwa sijui kama nako kuna muungano kama huku kwetu.
    Nilichoona ni kuwa wenzetu mji wao mkuu. Malabo uko kisiwani Bioko, ambako kijoografia ni padogo kuliko Rio Muni.
    I wonder kwanini wakati serikali inahamisha makao makuu back in time isingehamishia Unguja badala ya Dodoma?

    Gonga: Redirect Notice
     
Loading...