Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EPZA wafanya ufisadi; mmoja afoji safari ya nje na kulamba mamilioni

Discussion in 'Jamii Photos' started by TANleaks, Nov 16, 2011.

  1. T

    TANleaks Member

    #1
    Nov 16, 2011
    Joined: Dec 22, 2010
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna taarifa za kiintelejensia kuwa afisa wawili wa EPZA walikuwa na ziara nchini Malaysia lakini wakakosa Visa na kisha kujifungia majumbani kwao kuzuga kuwa wamesafiri. Taarifa za ndani zinaeleza pia kuwa maafisa hao wameandika ripoti itakayokabidhiwa kwa Mkurugenzi wao katika siku mbili zijazo. Uhakika na ukweli zaidi unabainisha kuwa gharama za chini kwa mmoja wa maafisa hao zilikuwa Dola 15,000. Tanleaks inaweza kutoa taarifa zote za ufisadi huu
     
  2. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #2
    Nov 16, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 26,974
    Likes Received: 5,078
    Trophy Points: 280
    Tanleaks tunaomba address ya wewbsite yenu.
    Hii nchi inaliwa sana, dawa ni sisi kuwa wanoko kama mwalimu Lukuwi.
     
  3. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #3
    Nov 16, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,532
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Tz hii bana.
     
  4. B

    Bigabiro Member

    #4
    Nov 16, 2011
    Joined: Jun 14, 2011
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tanzania ni ya watu wa familia chache za viongozi waliowahi kuongoza nchi hii, wataendelea kula hadi wajukuu zao. lakini matokeo yake ni kama ilivyotokea mbeya na ile ni kiduchu!
     
  5. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #5
    Nov 16, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Yaani Malaysia inahamia majumbani!Hii nchi watu wana laana na fedha
     
  6. k

    kamimbi Senior Member

    #6
    Nov 16, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mambo kama haya ndo yaliyomfukuzisha LAIZA foreign affairs.
     
  7. b

    bg_dg_dy JF-Expert Member

    #7
    Nov 17, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 269
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kuna mkuu wa procurement nahisi kafukuzwa pale, mAana alitolewa magazetini kuwa hafanyi nao kazi tena! Yawezekana imegunduliwa ufisad wake wakamtemesha nyanga! Mwenye data zaidi atupe
     
  8. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    nimefanya uchunguzi wangu sehemu waliotakiwa kwenda ni Equatorial Guinea wakakosa visa wakaamua kukaa homu siku ziishe warudi ofisini
     
Loading...