Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Epz pale external/ mabibo hostel ni sahihi watalaam mipango miji?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by rugumye, Dec 14, 2010.

  1. rugumye

    rugumye JF-Expert Member

    #1
    Dec 14, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    :angry:Tusaidieni wataalamu wa mipango miji na wahandisi, je ilikuwa sawa EPZ (EXPORT PROCESSING ZONES) kujengwa pale external/jirani na Mabibo hostel? km kweli tunampango wa kweli kupunguza road trafic jam Dar? ni kitu gani kitafanywa pale? au hakuna industries zinakazijengwa? tujulisheni jamani wengine hatujui kitu gani kinaendelea hapo.
     
  2. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #2
    Dec 14, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Ni maamuzi ya kisiasa tu hakuna lolote....
     
  3. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #3
    Dec 14, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    hiyo ndio nini tena? maana mimi nilikuwa naisikiaga tu kwenye hotuba za Kikwete oohh sijui EPZ..sijui EPA,sijui EL na ile nyingine sijui nini vile
     
  4. K

    KIDUNDULIMA JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2010
    Joined: Aug 18, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    sio sawa kabisa maana ile ilikuwa industrial area lakini wananchi walishaforce wakajenga makazi na kibaya zaidi NSSF wakajenga hostel hivyo mpango wa kulifanya eneo lile industrial area ulitakiwa uwe umekufa na kutafuta eneo lingine.
     
  5. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wadanganyika ndivyo tulivyo:A S-alert1:
     
  6. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #6
    Dec 15, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Narudia ni maamuzi ya kisiasa zaidi kuliko kiuchumi....hata lile machinga complex ni complexity za kisiasa tu....Tnganyika Packers siasa tupu....Kigamboni siasa tupu...Tanzania siasa tupu
     
  7. spencer

    spencer JF-Expert Member

    #7
    Dec 15, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 2,195
    Likes Received: 576
    Trophy Points: 280
    Nchi ya kitu kidogo, ni nchi ya watu wadogo.
    Hivi mtu na akili yako timamu unalazimisha kuweka viwanda mahali pafinyu vile!!!
    Viongozi wa chama cha kijani naona kabisa hawaoni mbali.
    Sewage system ilivyombaya Dsm watapeleka wapi hiyo sumu ya maji taka toka viwandani. Pembeni hapa kuna wasomi wa Chuo kikiuu wanaohtaji kujisomea usiku na mchana hivyo viwanda haitakuwa Disturbance kwao?
    Shida ndiyo hiyo, hawaamini kama Singida EPZ isingewza kuwepo kwa sababu akili zao kupitwa na wakati.
     
  8. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #8
    Dec 15, 2010
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,171
    Likes Received: 292
    Trophy Points: 180
    Tz maneno mingi
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Dec 15, 2010
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    wala msiwalaumu kwani hapo ndio climax yao
     
Loading...