Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Epuka usumbufu wa simu sasa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by roseric, May 3, 2012.

  1. r

    roseric Member

    #1
    May 3, 2012
    Joined: Apr 21, 2012
    Messages: 34
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    FULL MAUJANJA NJIA
    ZA KUEPEKA USUMBUFU
    WA SIMU JARIBU SASA Kama hutaki usumbufu
    pia unaweza ku forward
    simu zote na ukapata sms
    pindi mtu akikupigia
    *21#0754125125#ok hii
    ni kwa voda. Kwa zantel ni *21#+255125#ok.
    Ukitaka kutoa
    ##002#ok.
    Sim itakua haipatikani
    pindi mtu atakapo
    kupigia ila wewe utapata sms ya sim aliyokupigia
    kwa mda huo huo. ACHA
    COMMMET YAKO MUHIMU... I HOPE MAANDISHI YAONEKANA ENJOY!!
    ​
     
  2. stroke

    stroke JF-Expert Member

    #2
    May 3, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 9,176
    Likes Received: 2,321
    Trophy Points: 280
    togo inakuwaje??
     
  3. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #3
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    sasa kama mtu hataki usumbufu wa sim. Ya nini kununua sim? Au kuwapa watu namba yako? Unataka kusema waliotengeneza sm ni wajinga?Tufike sehemu tujue tunachoandika na tunachosema mbele ya jamii sio kukurupuka tu
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    May 3, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mi nimeshangaa sana
     
  5. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #5
    May 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu umeelewa kinachosemwa hapa????si wakati wote utakuwa tayari kupokea cm,upo wakati mtu huhitaji mapumziko,tafakari kwanza kabla ya kumponda mwenzio
     
  6. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #6
    May 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    nimeipenda hii ngoja nijaribu
     
  7. Kitabu

    Kitabu JF-Expert Member

    #7
    May 3, 2012
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 244
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    si wakati wote utakuwa tayari kupokea simu,upo wakati wa utulivu,na ukizima cm hutajua nani kakutafuta
     
  8. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #8
    May 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    mkuu,usumbufu wa simu unatokea ktk mazingira yafuatayo,
    1.kuna wakati mtu upo kwenye kikao muhimu huitaji simu kuita lakin unaitaji kujua nani anakutafuta
    2.kuna wakati mtu unaendesha gari au upo na watu sehemu ambapo huwezi kutoka kuongea na simu pembeni,lakni pia ukiongea pale utawakwaza wenzio au sir kuvuja
    3.kunawakati mtu upo unaendesha semina au upo ibadani/kanisani
    4.kuna wakati mtu umepumzika na mwe
     
  9. Kisusi Mohammed

    Kisusi Mohammed JF-Expert Member

    #9
    May 3, 2012
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 422
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Hii kitu safi sana, hebu mkuu tupe maujanja haya pia watumiaji wa TIGO na AIRTEL, shukran kwa elimu endelevu!
     
  10. Power G

    Power G JF-Expert Member

    #10
    May 3, 2012
    Joined: Apr 20, 2011
    Messages: 3,879
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Hii sijaipenda hata kidogo maana inafunga simu zote kuingia. Ningependa zaidi kama ungetupa maujanja ya ku-block namba fulani tu wakati zingine zinaendelea kuingia kama kawaida.
     
  11. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #11
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  12. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #12
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  13. Tajiri mweusi

    Tajiri mweusi Member

    #13
    May 3, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    sasa hiyo si call diversion?
     
  14. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #14
    May 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,065
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180

    Bwana acha tupewe maujanja hayo kwani wengine wamezidi kubomu bomu, wengine wanakuamsha usingizini ukifikiri simu ni ya kikazi kumbe anataka mkutane SunSiro..... ahhkkkhh
     
  15. m

    mpungara Member

    #15
    May 3, 2012
    Joined: Nov 16, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    kwa tigo je?
     
  16. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #16
    May 3, 2012
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Pamoja mkuu, ila usitusahau sisi tuliohamia airtel.
     
  17. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #17
    May 3, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkuu sisi wa tigo na airtel pia tuna haki ya kupata!
     
  18. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #18
    May 3, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sasa si bora tu uzime!!.
     
  19. Apolinary

    Apolinary JF-Expert Member

    #19
    May 3, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 4,681
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
     
  20. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #20
    May 4, 2012
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 45
    Activate flight profile,hapo ni komesha ya usumbufu!
     
Loading...