Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Epuka makosa haya

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by mchakachuaji192, Nov 25, 2010.

  1. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tatizo kubwa na sugu la wanawake wengi ni kitendo cha kutoanzisha kwamba anataka sex na mume wake (initiating) na kumwachia mwanaume kama wajibu wake katika ndoa.
    Je ina maana hakuna siku unakuwa umemtamani mume wako na ukaamua wewe kuanza?

    Kushindwa kuanzisha kwamba unahitaji sex ni biggest mistake wanawake wengi wanfanya kwani wanaume wengi hujiona kama si sahihi (disequillibrium) katika kuimarisha mahusiano kama kila siku ni mwanaume tu ndo anachokoza.
    Kimsingi hata mwanaume anajisikia vizuri pale mke wake anapolianzisha kwamba na yeye anataka.

    Je, ni kueleza kwamba wanaume tunakuwa na interest kubwa wa sex na wanawake hawana au huwa hawapendi siku zote.
    Naamini kuna wanawake ambao nao wanapenda sex kama wanaume.
    Ni vizuri mwanamke kuonesha interest kwa kuchukua hatua kusema kila unapenda kwa mumeo na kwamba leo unamtamani na kumuhitaji siyo kila siku yeye tu miezi 12 na siku 365 na robo naamini mumeo akiona juhudi yako ya kulianzisha atafurahi na kukupa appreciation kubwa na unaweza kupata level upya ya satisfaction.
    Hivyo kama wewe ni mwanamke anza leo.
    Wasiwasi kwamba mwili wako upoje:
    Kufikiria jinsi mwili unavyoonekana kwa mume wako na kuwa na wasiwasi kwamba anaweza kukuona labda mnene sana (fat zimejaa vipande vipande), au matiti makubwa sana au madogo sana au makeup ulizoweka usoni na mtindo wako wa nywele kichwani au sijui sehemu zingine zina rangi ipoje husababisha ushindwe ku-enjoy tendo la ndoa na mara nyingi unaweza kuharibu kila kitu hadi ushindwe kufika kileleni.
    Jambo la msingi ukishakuwa na mumeo ni kuwa na total concentration kwa tendo lenyewe kwa raha zako zote.
    Wanaume hufurahia mwanamke ambaye anajiamini na mwili wake na jinsi alivyo na anahusika mia kwa mia katika furaha ya tendo la ndoa na si kuwa na hofu na kujipiga kufuli kihisia.
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Asante mchakachuaji msg sent .
     
  3. Fixed Point

    Fixed Point JF Bronze Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 11,321
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Point taken
     
  4. M

    Mama Mourinho New Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mchakachuaje... au wifi yetu hawezi kukuanza.. navyojua mie, wanawake nasi tuna haki, hamu kama wanaume ya kuwaanza wenza wetu. Tena madaktari wa Mapenzi wamedhibitisha ya kwamba katika sex, Mwanamke ndo anasikia raha kuliko Mwanaume. Chukua hiyo
     
  5. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    pamoja FL
     
  6. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    haya FP
     
  7. mchakachuaji192

    mchakachuaji192 JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 341
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    lakini asilimia kubwa ni mpaka mwanaume ndio aanze
     
  8. T

    Tunga Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ujumbe umefika..................................
     
  9. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,697
    Likes Received: 4,403
    Trophy Points: 280
    STRESS REMOVER!!! Asante at least nimempa shemejio kitu cha kusoma ngoja nione implication yake kwanza, ntakupeni feedback
     
  10. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #10
    Nov 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    leo naenda kumuanza....get rede...
     
  11. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #11
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    lakini ni kweli, kwanini kila siku mpaka mimi ndo niwe nakuanza dear, hebu leo anza nione kama unayaweza?
     
  12. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #12
    Nov 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    get rede.......
     
  13. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #13
    Nov 26, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    au km vp tuweke time tebo nyum aya ktanda....j3 mpaka frday zamu yako kuanzsha mimi j1 mpk j2
     
  14. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #14
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Eti niniiiiii?????
     
  15. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #15
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    oraiti,hebu pendekeza na adhabu kabisa iweje kwa yule atakaekiuka ratiba!
     
  16. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #16
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    sorry, si huyu eti anataka sijui nimfanyie hayo mambo yake, mimi nimemkatalia
     
  17. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #17
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Leo utanitambua aisee umeanza lini mambo haya we si ulisema bado mdogo sasa imekuwaje??? Una kesi ya kujibu
     
  18. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #18
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    basi sirudii tena
     
  19. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #19
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Nimekusamehe ila utanijibu kesi yangu tukiwa kwenye chai sawa?
     
  20. bacha

    bacha JF-Expert Member

    #20
    Nov 26, 2010
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 4,339
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    oraiti
     
Loading...