Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Epuka kutongoza kwa meseji (SMS); Ni big risk...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Tuko, Mar 23, 2012.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Mapinduzi ya teknolojia, hasa simu za mkononi kwa kiasi kikubwa yamewezesha urahisi katika mahusiano ya kimapenzi.
    Hata hivyo, kwa wanaume wenzangu, inabidi tuwe makini sana tunapotongoza. Wanawake sio viumbe wa kuwaamini. Sio watu wa kufanya nao dili.
    Tumeshuhudia mara kadhaa watu wakiingia kwenye migogoro ya kijamii na hata ya kijinai kutokana na matongozo yao. Meseji za simu ndio njia rahisi sana kwa sana ya wewe kuingia matatani. Nawapongeza sana akina mama Ananilea kwa jinsi wanavyomsaidia yule mdada aliyekuwa anatakiwa kuliwa uroda na mhindi ndipo apewe haki yake. Kinachomjutisha mhindi yule naamini ni kuufanya ufirauni wake kwa kuandika meseji.

    Ingawa unaweza kutongoza kwa 'nia njema', elewa kuwa kuna umuhimu wa kuchukua tahadhari kwani yakiwekwa hadharani inaweza kukuletea matatizo. Ujumbe huu ni msisitizo sana kwa wanaofanya infidelity, wanaotongoza wake za watu, wanafunzi, wachumba za watu na kadhalika. Lakini hata kama unatongoza genuinly, anything can happen maana wanawake ni viumbe wengine kabisa.

    Mfano wa mwisho ni wale wasanii wa bongo muvi walitongozana tu kwa nia njema, kumbe demu alikuwa anarekodi kwenye simu, baadae kaenda kumwaga kwenye vyombo vya habari!!!!!!!!!!!!!!
     
  2. Kapwila Matulu

    Kapwila Matulu JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Mar 26, 2009
    Messages: 9,760
    Likes Received: 1,924
    Trophy Points: 280
    LINGINE: Unaweza ukawa unatongoza mke wa mtu, kumbe anayekujibu hizo sms ni mume wake !
     
  3. m

    mzabzab JF-Expert Member

    #3
    Mar 23, 2012
    Joined: Aug 18, 2011
    Messages: 6,791
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    hahaha kawaida wee tongoza face to face mambo ya simu sio dili!!!
     
  4. Mtambuzi

    Mtambuzi Platinum Member

    #4
    Mar 23, 2012
    Joined: Oct 29, 2008
    Messages: 8,572
    Likes Received: 692
    Trophy Points: 280
    Kweli aisee...........Hiyo ni nouma kabisa..........!
     
  5. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #5
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    by the way inakuwa utongoze mke au mchumba wa mtu? si kujitakiwa matatizo tu?
     
  6. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #6
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Tatizo siku hizi kila mwanamke ukimuapproach atakuambia ana mtu wake, hata kama hana... Ukisubiri uambiwe niko singo utachakaa...
     
  7. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #7
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu!
    Naona kama unawapa mbinu wazinzi! kwamba hii stahili ina madhara wafanye ingine.
    Lakini yote tisa kumi uzinzi ni noma, kwa nini usitulie na wako...?

     
  8. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #8
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,472
    Likes Received: 803
    Trophy Points: 280
    Tongoza kwa kutumia flash msg tu,,no ushahidi.
     
  9. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #9
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hata huyo wako utampataje bila kumtongoza mkuu?
     
  10. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #10
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Hizo ndo zinakuwaje mkuu?
     
  11. K

    Konya JF-Expert Member

    #11
    Mar 23, 2012
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 915
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    dah!hii kali,yaani we umekaza vidole kwenye batani kumbe njemba mwenzio ndo lina reply,kweli usilolijua usiku wa giza
     
  12. mkudeson

    mkudeson Senior Member

    #12
    Mar 23, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 106
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dawa kuacha!
     
  13. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #13
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Utongozaji wa eat.. and run..., ndio huo ulioueleza mkuu, lakini wa kufa na kuzikana hautongozwi katika sms....!

     
  14. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #14
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Flash msg mchina nyingi hawana hii kitu, naona ni nokia org tu, na bahadhi ya simu.
     
  15. mkonowapaka

    mkonowapaka JF-Expert Member

    #15
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 1,467
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    huu ndo mpango mzima..tena ile inafika tu kwenye inboxs inafunguka yenyewe....akizubaa inapotea hahahaaaa naipendaga sana
     
  16. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #16
    Mar 23, 2012
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Duhhh kwa mtaji huu basi
     
  17. Ngongoseke

    Ngongoseke JF-Expert Member

    #17
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 3,212
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Huu uzi unanikumbusha nilipovunja ndoa yangu,mimi nilichukua simu ya mke wng nikabadili jina lilikuwa limeandikwa mjomba,nikaweka namba yngu nayo ijua mimi ila wife haijui,nikakaa kama siku 2 hivi,siku ya 3 nikiwa job nikaweka ile line nikabeep wife,mara napokea msg vp mpenzi mbona hupatikani kwenye simu?najuzi nimekuja mitaa yenu nakupigia hupatikani,huwezi amini nilichat na wife msg kama 30 hivi kabla yeye hajastuka,mpk hapo nilishajua ushenzi wote nikavunja na ndoa leo mwaka wa 4 lakini huwa nikikumbuka mpk nahisi kusisimuka,hawa viumbe hawafai hata robo!msg ni risk kubwa sana,hata tulipokuja wekwa kwenye kikao cha family ilibidi nitoe ushahidi watu wote waliridhika na ushahidi wangu pale'
     
  18. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #18
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Mie juzi tu kuna demu kaniambia yupo single 99% na akanitajia sehemu anayokaa na yuko bombaa vibaya mpaka nkachanganyikiwa yaliyoendelea najua mwenyewe....
     
  19. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #19
    Mar 23, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Hii kali mkuu!
    Alafu ukute siku hii ndio ile wife alikuaga anaenda kumuangalia mama yake mzazi ni mgonjwa....! kumbe mambo juukwaju.

     
  20. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #20
    Mar 23, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kaka,me naipenda xana njia hii,ila akizi'save....
    Umeumbuka
     
Loading...