Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EPL - Who will clinch it??

Discussion in 'Sports' started by Consultant, Feb 12, 2011.

  1. C

    Consultant JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Kabla ya mechi za leo Jumamosi tarehe 12th Feb, 2011: Msimamo wa ligi upo namna hii:

    1. Man Utd - Points 54

    2. Arsenal - Points 50 (wamefikaje hapa hawa???)

    3. Man City - Points 49

    4. Chelsea - Points 44 (kutoka nafasi ya kwanza na sasa kugombania TOP FIVE!)

    5. Tottenham - Points 44

    6. Liverpool - Points 38

    Bado mechi 13 kwa timu hizo except Man City na Liverpool ambao wameshacheza maechi 26 na hao wengine wamecheza mechi 15 tu.

    Ingawa tutapata mwanga mzuri baada ya derby match kati ya City na Utd, kwangu mimi naona Chelsea keshapoteza ubingwa. Kama Man Utd akishinda leo, ataanza kuunusa ubingwa kwa ukaribu zaidi

    Tujadiri!

    Update: Baada ya mechi za leo Jumamosi, 12th Feb, 2011

    1. Man Utd - Points 57

    2. Arsenal - Points 53 (wamefikaje hapa hawa???)

    3. Man City - Points 49

    4. Tottenham - Points 47

    5. Chelsea - Points 44 (kutoka nafasi ya kwanza na sasa kugombania TOP FIVE!)

    6. Liverpool - Points 39
     
  2. Shakazulu

    Shakazulu JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 23, 2007
    Messages: 939
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kumbuka Chelsea ana mechi 2 dhidi ya Man U kwa hiyo iwapo atashinda hizo game tofauti itakuwa point 4 tu. Ignore them and you might regret it.
     
  3. C

    Consultant JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Shakazulu - ukiangalia kiwango kwa sasa, unadhani Chelsea anaweza kumtandika Man Utd kwa mechi zote hizo mbili?

    Mechi yao ya kwanza imepangwa tarehe 1 March na ya pili tarehe 7 May - hii ya pili inaweza isiwe na maana saaaana kwani kama ni Bingwa anaweza kuwa tayari anajulikana
     
  4. Eqlypz

    Eqlypz JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: May 24, 2009
    Messages: 4,069
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    baada ya leo ni two horse race....arsenal na man utd
     
  5. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #5
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,059
    Likes Received: 9,767
    Trophy Points: 280
    Without any doubt the GUNNERS :)
     
  6. C

    Consultant JF-Expert Member

    #6
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280
    Chelsea inasimama nafasi ya tano sasa. Any mistake kesho will be suicidal!

    How we paid Pounds Milioni 50 kwa Torres is beyond me!
     
  7. C

    Consultant JF-Expert Member

    #7
    Feb 12, 2011
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,946
    Likes Received: 799
    Trophy Points: 280

    Muda wenu wa ku-collapse umekaribia mkuu. Zikibaki mechi 8 au 7 pressure itawakumba.
     
  8. Pianist

    Pianist JF-Expert Member

    #8
    Feb 14, 2011
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 580
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Arsenal squad still has no depth, Man City's Coach isn't capable to gel the team, Chelsea wameshafulia sana, halafu sasa hivi Cech ain't reliable so many high profile errors, and Spurs are yet to feel comfortable in the sky 4 or whatever it is. So the tittle is ours Man united to lose.
     
  9. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #9
    Feb 14, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,380
    Likes Received: 1,155
    Trophy Points: 280
    I like your good analysis. The title is for Manure to lose
     
Loading...