Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Epical

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Renatus Rwehabura, Aug 9, 2012.

  1. R

    Renatus Rwehabura New Member

    #1
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 5, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani waja JF wenzangu nataka kuwauliza wangapi wanajua system inayoitwa epical ambayo imepitishwa hivi karibuni ku process malipo yote ambayo yako chini ya TAMISEMI? hii ni system ambayo imeleta usumbufu hasa kwa Wilaya ambazo bado hazijafikiwa na umeme wa uhakuka. Hivi nataka niulize takribani asilimia 16 tu ndo wako na umeme wa uhakika if am not miss taken, utaamuaje ku intoduce system electronic kwa wilaya kama Nkasi ambayo chama tawala kinawapa ahadi zisizotekelezeka, tutaleta umeme baada ya mwezi, Mwaka, hadi miaka sasa

    Ushauri wangu kama hii system wangeamua kuitumia japo sijaifahamu vizuri wangeanza na baadhi ya Mikoa hasa yenye umeme wa uhakika, ili waweze kubaini baadhi ya mapungufu, na pia kupima ufanisi wake ndio wa introduce nchi nzima.

    Badala ya kuianzisha kila sehemu matokeo yake hata mafuta ya gari la kumbeba mjamzito huko kijijini yanashindwa kupatikana kwa muda mwafaka, hivi kweli ndo tunajenga nchi au tunabomoa?

    Naomba mchango wako
    Renatus Rwehabura
     
  2. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #2
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,272
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    tatizo sio system ni capacity wanayoyumia wameomba 128kbps kutoka ttcl hio chache sana ku run application zote ikiwemo mishahara wanatakiwa wa upgrade bandwidth atleast 256kbps inaweza kuwaokoa lakini sio 128kbps ila kwa umeme sina tatizo generator si zipo kama unaona hakuna umeme wa uhakika na ho system ni nzuri ili kudhibiti ubadhirifu wa fedha zetu za kod1
     
  3. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #3
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Inaitwa epicor ila bahati mbaya umeiweka hapa kwenye jukwaa la malavidavi, hutapata michango. Humu kila mtu na wake, hawana muda wa kujadili issue kama hizi
     
  4. WALIMWEUSI

    WALIMWEUSI JF-Expert Member

    #4
    Aug 9, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 2,056
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Mkuu we inaonekana ni yule Profesor wa The comedy, hiyo mada huku sio pake
     
  5. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #5
    Aug 9, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,257
    Likes Received: 147
    Trophy Points: 160
    Umerenga vibaya ndugu.
     
  6. T

    TumainiEl JF-Expert Member

    #6
    Aug 9, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 673
    Trophy Points: 280
    Wewe unatabia zakifisadi. Na hii system ndio imearibu mipango yako. Pole sana.
     
Loading...