Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ephraim Mafuru wa Vodacom wapi siku hizi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by lageneral, Jun 7, 2011.

  1. l

    lageneral Member

    #1
    Jun 7, 2011
    Joined: Mar 24, 2007
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wadau,
    Ni muda mrefu sana sijamwuona Mafuru bosi wa masoko Vodacom,yukomwapi siku hizi?
     
  2. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #2
    Jun 7, 2011
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Hayuko Voda tena, kaacha toka mwaka jana nadhani.
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Jun 7, 2011
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Una uhakika mkuu?
     
  4. Nsiande

    Nsiande JF-Expert Member

    #4
    Jun 7, 2011
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 1,649
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Ni kweli Mafuru hayuko Vodacom amekuwa an entrepreneur

    Nakuaminia kaka...

    Mimi ni yuleyuleee tuliyesoma wote kidato kimoja...(Cha MBA )
     
  5. mchapa shughuli

    mchapa shughuli JF-Expert Member

    #5
    Jun 7, 2011
    Joined: May 19, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 194
    Trophy Points: 60
    Nilisikia anakua CEO Ttcl..
     
  6. m

    malimamalima Member

    #6
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwamvita makamba ndiye aliyechafua hali ya hewa vodacom kazi za mafuru zote anafanya yeye kwa vile rostam na rafiki mkubwa wa makamba..maskini kaka wa watu...
     
  7. NOT ENOUGH

    NOT ENOUGH JF-Expert Member

    #7
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 522
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kafungua kibanda cha kuuza vocha kongowe mbele ya Charambe kule mbagala kizuiani. kinaitwa MFURU TRADERS
     
  8. c

    cslab Member

    #8
    Jun 8, 2011
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 33
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    teheee hacha hizo
     
  9. Z

    Zanaki JF-Expert Member

    #9
    Jun 8, 2011
    Joined: Sep 1, 2006
    Messages: 544
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Nina uhakika nalo 100%.
     
  10. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,539
    Likes Received: 2,048
    Trophy Points: 280
    Mafuru yupo na ni mjasiliamali mzuri sana.......alikuwa anajiandaa wakati anafanya kazi tena hizo za juu maana kitanzania ukiwa juu kazi za fitna na siasa uwe plan B...hali hewa ikichafuka unajua pa kuanzia!!
    Soon atarudi ulingoni nina hakika na hili.........mtasikia
     
  11. boma2000

    boma2000 JF-Expert Member

    #11
    Jun 10, 2011
    Joined: Oct 18, 2009
    Messages: 2,965
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Nasikia yuko TTCL ila sijui kwa nafasi gani?
     
Loading...