Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ephraim Kibonde umetudharau wasomi...pima kauli zako na ufanye maamuzi...!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by jambo1, Feb 5, 2011.

  1. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kufuatia Maandamano yaliyofanywa na wanafunzi wa Chuo Kikuu Cha Dar es Salaam wiki hii ya kudai nyongeza ya pesa ya kujikimu kutoka Sh.5000/= hadi Sh.10000/=..,kumekuwa na kauli mbalimbalitoka kwa wadau mbalimbali..lakini Mtangazaji wa Clouds FM Ephraim Kibonde amewadharau na kuwatukana wasomi kwa kiasi kikubwa..amesema eti wanafunzi wanadai pesa kwa ajili ya anasa ya kwendea Disko,Milmani city na kununua vitu vya anasa.
    Kama matangazaji mtu mzima mwenye ufahamu hakupaswa kuwa na kauli za kipuuzi kama hizi wakati watu wako kwenye madai ya msingi..Kauli hii si ya kiungwana nam imewachukiza kwa kiasi kikubwa wanazuoni.
    Hivyo Kibonde anapaswa kuwaomba radhi wasomi na pia achunge sana kauli zake za kudharau madai ya watu au mammbo ya msingi kwani si mara ya kwanza kwa Kibonde kuwa na Kauli za ajabu,matusi na dharau katika mambo ya msingi..!
     
  2. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #2
    Feb 5, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,131
    Likes Received: 174
    Trophy Points: 160
    Hujui kama kibonde ni mgonjwa?
     
  3. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #3
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Huyu kibonde namsikia.... hivi kweli kichwa chake kiko sawasawa.... si ndio huyu alojiingiza kichwakicha sakata la dowans akisema ni upuuzi kupinga malipo lakini rais wake akaja na kauli tofauti akakaa kimya!!! Sasa leo kaja tena na kauli tata..... huyu jamaa ni mpumbavu anaependa kudandia mambo asiyoyajua.... lazima kichwa chake hakiko sawa:twitch:!!!!
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,216
    Likes Received: 356
    Trophy Points: 180
    Hata hawa wanafunzi wa siku hizi bure kabisa, yaani hawawezi kugoma kushinikiza waziri wa maji ama wa nishati ajiuzulu kwa kushindwa kazi, ama Pinda kwa kushindwa kuwa aggressive kwa masuala kama elimu,foleni na uchafu mijini wao ni MKOPO TUUUUUUUUUUUUUUUUUUUUU
     
  5. L

    LAT JF-Expert Member

    #5
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    Joseph Kusaga... morons watakuharibia biashara yako... haya we endelea
     
  6. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #6
    Feb 5, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    najua umeanzisha thread hii una maana gani

    inawezekana wewe ndo mhusika

    put hell kibonde in the dustbin

    mtu akiadhirika anachanganyikiwa hata kichwani subri ataanza kuokota makopo:A S thumbs_down:
     
  7. pandian

    pandian Member

    #7
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    Huyu jamaa ni mtu ambae kufahamika kwake anakutumia vibaya. Mara nyingi amekuwa akitumia redio kwa ajili ya kuexpress fikra zake binafsi na kusahau kwmba pale ktk kipindi ni muda unaotumika kwa manufaa ya kibiashara pia. Amekuwa akiegemea zaidi chama fulan na kuleta mtazamo hasi kwamba yawezekana redio hiyo ina mlengo wa chama tawala wakati co hivo. Uongozi wa Clouds untakiwa kuwa makini kwa kuwa anaweza haribu bishara ya redio hii maarufu ambayo iliteka vijana wengi kuliko redio yoyote nchini.
     
  8. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #8
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,969
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    kibondemaji!!
     
  9. Sizinga

    Sizinga JF-Expert Member

    #9
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 30, 2007
    Messages: 7,788
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 180
    kibonde=makamba
     
  10. c

    chetuntu R I P

    #10
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu jamaa ni sijui anatumwa '?? Aahhhh!
     
  11. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #11
    Feb 5, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    yani watu ambao ni empty headed utasikia hata majina yao tu,eti kibonde ooh makamba mara kiwete ,ona sasa kikwete ,yani hawa wana iq ya mbu
     
  12. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #12
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Lazima uatkuwa na akili kama za Kibonde...!
    I think na wewe unajisikia raha sana kuona wanafunzi wa vyuo vikuu wakipata shida ...!Poa...kitaeleweka tuu...!
     
  13. L

    LAT JF-Expert Member

    #13
    Feb 5, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    symbiosis ...Lol
     
  14. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #14
    Feb 5, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Anakaa mitaa ya Ubungo External..na kuna taarifa kuwa kachafua hali ya hewa huko Mlimani na Hostel za Mabibo..muda huu wadau wa Mabibo wanavuka barabara kuelekea nyumbani kwake..!
     
  15. z

    zukre New Member

    #15
    Feb 5, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Huyu kibonde nadhani anautafuta ukuu wa wilaya kwa nguvu. Maana cyo mara ya kwanza kutoa kauli za kejeli kwenye mambo ya msingi. Anaropoka kama makamba, kweli kibonde na meno yake yale ya nje anadiriki kuongea uchoro namna ile? Huyu ni wa kuwajibishwa kiaina, maana wa2 wasio jitambua inabidi wawajibishwe ili wajielewe.
     
  16. Freestyler

    Freestyler Senior Member

    #16
    Feb 5, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 199
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nashauri (I hope TUKI watalizingatia ombi langu) Kibonde liingizwe kwenye kamusi ya Kiswahili likimaanisha : Kilaza, Punguani, Mjinga, Kasuku nk....kama ilivokua 'kihiyo'....
     
  17. Chizi Fureshi

    Chizi Fureshi JF-Expert Member

    #17
    Feb 5, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 1,654
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Si mnajua kuwa huyu jamaa ni MC eee.
     
  18. jambo1

    jambo1 JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 5, 2009
    Messages: 242
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Una maana gani..?Sijaklusoma..au na wewe ndo una akili kama za kibonde...:msela:
     
  19. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,030
    Likes Received: 1,378
    Trophy Points: 280
    Madai ya wanafunzi ni sawa, ila sina kumbukumbu kama hawa wasomi wa vyuo vikuu wamewahi andamana kudai kitu ambacho ni cha manufaa kwa jamii nzima, naomba kukumbushwa tafadhali.
     
  20. tunalazimika

    tunalazimika JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,101
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    ndo mana madai yao hayapati mashiko ya jamii
     
Loading...