Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ephraim kibonde na arnod kayanda watukana waandishi wa habari live kisa Lowassa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Oct 19, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Kaka zangu kwa kweli mnatia kichefu chefu sana
    yaani mlivyokuwa mnajikomba kwa lowassa laiti angekuwa amewapa hata lakimoja ya vaistry ningewaona
    wa maana lakini najua hata 500 amjapata tofauti na wenzenu walioenda wameondoka na kabahasha

    ndugu zangu hawa leo wametumia muda mzima kuongelewa waandishi wa habari kw anini wanamsumbua
    lowassa kibonde akafika mbali kusema kama wanawashwa sana na lowassa si waandike haabari za mama
    zao waone uchungu wao..hawa waandishi wanatia kinyaa sana sana kayanda...wengi wana njaa zaoa niliuza
    mmoja kwa nini mnafanya vile akajibu ati tutauzaje gazeti...alisema kibonde akasema nilisikia kumchapa makofi yule
    mwandishi wa habari..inauzunisha sana baba wawatu msafi wanambugudhi kama rushwa si wwaende takukuru
    wakapeleke mashtaka alisema kibonde...akafika kusema mi nasema huyo lowassa kweli amechoka na sasa aende nao mahakamani wakajue umuhimu wa kulipa unapomchafua mtu;;waandishi wengi ni vihiyo sikuhizi alisema mh kibonde

    bado najiuliza kashfa zote hizi kwa waandishi wa habari kibonde wewe ni engineer ama kwasababu mungu kakujalia
    mdomo wa mipasho maharusini na kwenye bday part unaona wenzako awafai..mmbona unajifedhehesha hivyo kakaetu

    anyway pamoja na upupu wa kibinde na kayanda huyu mwenzake kayanda akilizikamrudia gafula akamuuliza
    kibonde hivi kama amechafuliwa amekaa kimya siku zote nani ataamini kinachosemwa sio kweli??hii ya kwenda kwenye baraza la habari aisaidii bana aende mahakamani ..nikaona kama ametoleewa pale muhimbili kile kitengo wanaitjae vile...saka.....akarudia akili zake timamu..kibonde akazidi kumtetea lowassa mwisho wasiku kibonde akaeendele kuwa chizi na kayanda akapona gafla picha ikaisha
     
  2. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #2
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    kampuni yote ya clouds ni mashoga halafu kuna jamaa yangu anampumulia kisogoni mmoja wao
    siwasikilzi kwanza mambo yao ni umbeya na utoto sana
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Oct 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,516
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Mpwa ni pm huyo jamaa yangu akale neema tuwatie hadharani
     
  4. M

    Mtoto wa Kishua JF-Expert Member

    #4
    Oct 19, 2011
    Joined: Oct 15, 2009
    Messages: 754
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Astagafurlahi, ,kumbe una rafiki shoga pia? sasa kama unajua siri za huyo jama yako ambaye ni shoga ana shogana na mmmoja wa Clouds , kweli na wewe haumo humo humo?ambalia maneno mengine ya kuandika maana inaweza ukawa unajitangaza mwenywe tabia yako bila kujijua.

    Haya tukirudi kwa Kina KIbonde, yani Kibongo teari bila aibu ana soma alama za nyakati wazi wazi, bila aibua ananza kujikomba kwa LOwassa kwani amesha hisi , upepo unaweza hamia huko miaka inayo kuja , jamani JK hao ndio rafiki zako wanao kufanyia Birthday party na kuendelea kunyanyasa watanzania vijana wa Nchi hii?
     
  5. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #5
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kama waandish wamemckia wataongea,hop so!
     
  6. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #6
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Pdidy ndugu yangu, kumbe wewe mwandishi? Mi nilidhani u mfarisayo
     
  7. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #7
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Clouds na kibonde wao anaejifanya anajua kila kitu kwa kupayukapayuka humo redioni ipo siku watajutia wanachokipayuka wakati hajafanya research ya wanachoongea. Kama kibonde anajifanya ndo mwanasheria yani kila kitu anajua sijua elimu yake ni level gani maana huenda cource zote zinazofundishwa hapa TZ kazisoma
     
  8. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #8
    Oct 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Mbona kibonde naye ni kihiyo mkubwa tuuu, Jf tuna matokeo yaake ya kidato cha nne
     
  9. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #9
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kibonde na Arnold, kama watanzania wowote, wana haki ya kutoa maoni yao.
     
  10. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #10
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Kumbe na wewe uwa pumba!!
     
  11. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #11
    Oct 19, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,704
    Likes Received: 4,427
    Trophy Points: 280
    Mpuuzi sana huyu jamaa eti leo nimeskia kuwa anatafuta umaarufu akagombee ubunge kwa tiketi ya CCM
     
  12. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #12
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Na wewe nenda shule kajifundishe kuandika vizuri Pro-CDM wenzako wanakuonea aibu kukwambia unaandika kama mtoto wa Kindergarten
     
  13. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #13
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Yeye kasema jamaa yake anampumulia kisogoni, sasa haya ya ushoga wewe umeyatoa wapi? halafu inaonekana unawajua sana hao mashoga wa huko clouds
     
  14. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #14
    Oct 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    naomben mnitajie walau mtangazaj 1 wa klauds ambae anahciwa ni gay!
     
  15. T

    THK DJAYZZ JF-Expert Member

    #15
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,034
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    We hujui kwamba wao wapo kifedha zaid !
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Oct 19, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,599
    Likes Received: 2,785
    Trophy Points: 280
    Huyu ni magamba tu maana kaambiwa wala habadiliki kama wana-magamba wa humu jf.
     
  17. R

    Reggy Sawe New Member

    #17
    Oct 19, 2011
    Joined: Sep 10, 2011
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    wamepoteza mwelekeo , mi huwa siwasikilizi tena mana HAwajieleli hawa jamaa.
     
  18. Leonard Robert

    Leonard Robert JF-Expert Member

    #18
    Oct 19, 2011
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 8,375
    Likes Received: 1,047
    Trophy Points: 280
    shenz!kibonde
     
  19. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #19
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    hayo siyo maoni ni upayukaji na bora liende ili kipindi kiishe na mwisho wa siku mshahara
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Oct 19, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Mkuu hebu tuwekee tuyaone kumbe kaishia form4 ndo maana sio kosa lake
     
Loading...