Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ephraim kibonde kapotoka katika kunena!!!!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Click_and_go, Feb 6, 2011.

  1. Click_and_go

    Click_and_go JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 21, 2010
    Messages: 451
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ....ni hivi juzi tu tulishuhudia maandamano makubwa ya wanafunzi wa chuo kikuu cha Dar es salaam campus ya Mlimani,,,wakidai ongezeko la fedha za matumizi ya kila
    siku kufikia shilingi 10,000/=, madai ambayo hata uongozi
    wa chuoni hapo pamoja na serikali wamekiri kuwa ni ya msingi kutokana na kupanda kwa gharama za maisha!

    ...Cha ajabu aliibuka mvivu mmoja wa kufikiri, mtangazaji wa clouds fm, station ambayo napenda sana kuisikiliza,
    ndugu KIBONDE na kuanza kujitafutia umaaruku kupitia maandamano hayo!!! Akaanza kuropoka ya kwamba madai
    ya wanafunzi hao hayana msingi wowote!

    ...sijui alidhani ya kwamba serikali itatoa jibu kama la kwake na labda angepandishwa cheo,,,au sijui aliogopa wanafunzi hao wangemzidi mshahara???@#$?

    ....najiuliza sipati jibu ila kimsingi napenda kumjulisha huyu mvivu wa kufikiri ya kwamba uandishi wa habari na utangazaji sio kujua kuongea tu,,,kuna maadili ya vyombo vya habari! hata kama elimu ni ya kuunga unga,,,ni bora kufikiri kwanza kabla ya kutoa taarifa kama hizo!!!!

    HUYU KIJANA ANAJITAFUTIA UMAARUFU VISIVYO,,,VIKIRI KABLA YA KUTENDA!!!!!!
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    huna haja ya kuanzisha trhead nyingine kuna thread kumi na sita za kibonde na nyingi zinafanana... he sucks yes but dont spread thin
     
  3. msafiri.razaro

    msafiri.razaro JF-Expert Member

    #3
    Feb 6, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 565
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 45
    Pole, we bado unasililiza Clouds, sababu ya huyu kibonde na kipindi chake cha Jahazi hasa wakati wa kampeni za uchaguzi mimi niliacha kusiliza kabisa!!!!!!!!!!, sijui uongozi wa Clouds unategemea nini, wakati radio ya vijana lakini unamuweka mtu mwenye mawazo yanayopingana na matakwa ya vijana akitoa situ maoni yake, bali analazimisha kuonekana ni maoni ya radio nzima.
     
  4. zumbemkuu

    zumbemkuu JF Bronze Member

    #4
    Feb 6, 2011
    Joined: Sep 11, 2010
    Messages: 8,793
    Likes Received: 256
    Trophy Points: 180
    mbona nasikia huyo bwana sio riziki?? ni kweli jamani????
     
  5. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #5
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,807
    Likes Received: 467
    Trophy Points: 180
    kibonde hajaanza leo kuongea utumbo na sio tu kwa swala la udsm alkuwa anamponda sana sugu wkt ule akidai hatashinda. Tatizo lake ni elimu ndogo na hiyo ndogo aliyanayo ni ya kuunga unga, hana maadili ya uandishi wa habari coz sometym anaogea uncensored words i wonder kusaga anawatoa wapi hawa morons na machoko ka wale xxl akili zao ziko huko wanakokakia
     
  6. Gosbertgoodluck

    Gosbertgoodluck JF-Expert Member

    #6
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 2,867
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Akarekebishe kwanza 'dental formula' yake ndiyo tutamsikiliza! Mnao-tune Clouds FM ndio mnaompatia umaarufu.
     
  7. Straight corner

    Straight corner JF-Expert Member

    #7
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dahh, umenikumbusha zogo lililotokea juzi nimekodi tax, kuingia ndani dereva katune Clouds Fm. Kwa ujumla alinikumbusha mbali kwani tangu kampen zilipoanza tu nifunga kusikiliza redio hii sabab ya huyuhuyu kibaraka!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
    Good die young, kinyume chake? Sorryyyyyyyyyyy!
     
  8. Waberoya

    Waberoya JF-Expert Member

    #8
    Feb 6, 2011
    Joined: Aug 3, 2008
    Messages: 8,490
    Likes Received: 770
    Trophy Points: 280
    My God you have time to listen from him!!! you have problem!!
     
  9. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #9
    Feb 6, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mnao msiliza ndio mnampa umaarufu; Wengine huwa hatuna muda wakusikiliza Radio kama CLOUDS. Afadhali nisikilize radio ya Chama ninachokichukia "Uhuru" au TBC Taifa kuliko hao jamaa zenu
     
  10. Mnwele

    Mnwele Senior Member

    #10
    Feb 6, 2011
    Joined: Feb 4, 2010
    Messages: 163
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Nadhan ni vizur kumsikiliza na ili kuengage naye objectively. Ukwel ni kwamba inawezekana media policy ya hawa jamaa imechange na hawatak kudeclare interest. Kama sio hvyo bas ni dhahir clouds imepata blow kubwa kwa kukubal kutumia kumentain status quo. shame on you clouds
     
  11. Xuma

    Xuma JF-Expert Member

    #11
    Feb 6, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 616
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hapa umeniacha Njiani kabisa!
     
  12. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #12
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,716
    Likes Received: 9,421
    Trophy Points: 280
    Huyu mpu... Bado mnamjadilii?
     
  13. Babu Lao

    Babu Lao JF-Expert Member

    #13
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 2,056
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Hivi huyu kibonde ndio nani.... nilianza kumsika toka issue ya dowans sasa na kwenye madai ya msingi yupo!!! Lakini hicho ndio kipimo cha elimu yake there is no way kwamba mtu mwenye elimu yake ambayo sio ya kuunga anaweza kutoa maoni ya kipuuzi kama yale au anatumwaaaa??????
     
  14. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #14
    Feb 6, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    nani alisema kibonde ni mwandishi wa habari?............ huyu ni MC maarufu tu.
     
  15. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #15
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    jamani clouds ni ya ruge,,,na ruge ni ccm,,sasa cha kushangaza nini?...... Redio clouds ni redio uhuru remix...

     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,570
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 160
    Haahaaa! If we have energy to waste, lets go to Kisarawe to open up new plots for KILIMO KWANZA. We need to spend our energy wisely, dudes
     
  17. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #17
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,564
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Huyu kibonde angekuwa amepitia chuo angeleewa maana ya haya madai, lakini kwa kuwa elimu yake haieleweki msameheni, Nitaanza kusikiliza clouds siku nikisikia Kibonde kaondoka.
     
  18. K

    Kisendi JF-Expert Member

    #18
    Feb 6, 2011
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 700
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    Ud anapajua kweli huyo au amesoma ustawi wa jamii wanaposoma wa kuunga unga, sidhani kama hata amemaliza f4 na wale dada zetu wenye dv za kurudia rudia
     
  19. b

    bwakea Member

    #19
    Feb 6, 2011
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumewachoka na habar zenu au mumetumwa nn? Kila saa kibonde, hakuna issue nyingine za kujadili.
     
  20. Mbaha

    Mbaha JF-Expert Member

    #20
    Feb 6, 2011
    Joined: Nov 26, 2010
    Messages: 692
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Jamani.. Mtu mwenyewe anaitwa 'kibonde'!!!! Bora hata angeitwa 'bonde' maana lingekuwa kubwa angalau.... It's no wonder mambo yake ni kama 'vibonde' wengine katika nchi hii....
     
Loading...