Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ephraim Kibonde Jahazi Show.

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Bado Niponipo, Dec 2, 2009.

  1. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    [​IMG]

    Mtangazaji wa clouds Fm Ephraim Kibonde ameitumia salamu Jamii Forums, home of great thinkers na ameshukuru na kuheshimu michango yake..
     
  2. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    hizo habari umezipata kwa nani?
    na wakati anatuma salamu alikuwa kwenye kipindi gani?
    salamu alizotuma zinasomekaje? shikamoo, hamjambo? assalam alaikum?
     
  3. jmushi1

    jmushi1 JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2009
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 16,048
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mwambie na sisi tunashukuru kwa kulitangaza jukwaa hili,Long live Clouds FM,Long live Kabonde,last but not leastly...Long live Jambo Forums,God bless Jamii Forums,God bless Tanzania,God bless Africa!!
     
  4. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Aisoma report ya Mnyika Radioni lakini kwa ufupi huku akiwataka wasikilizaji waende kwenye website ya Chadema kwa taarifa zaida.

    Amezidi kumpinga Mnyika kuwa hakuwa sahihi kumkosoa Membe.

    Jamaa yuko biased ile mbaya, amemfananisha Mnyika na Lipuli na Membe na Man United.
     
  5. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    katuma Aslaam aleikum yake au salamu gani?
     
  6. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Kwenye Kipindi cha Jahazi, alikuwa anajaribu kujibu mabomu aliyopigwa na wana JF kutokana na kauli yake ya Jana juu ya hotuba ya Mnyika.
     
  7. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamaa was hesitating like a cat, leo hajaongea sana, mkia katikati ya miguu...ametuma assalaaaam aleikum...na kuisifia JF kuwa ni home of Great thinkers, na michango yao anaikubali
     
  8. Kimey

    Kimey JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 25, 2009
    Messages: 4,119
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    ha ha ha hii ndo JF bana! Long life JF!!
     
  9. bht

    bht JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2009
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    asiufyate hajipendi.....sifa za woga tu hizo kazitoa hakuwa na choice!!
     
  10. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #10
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Jamaa kaingia studio tu mida kama ya saa kumi na nusu, kitu cha kwanza kusema eti " nilikuwa nasoma mtandao wa jamii forums sa-sa hivi kabla sijaingia hapa"....unafanya mchezo na vichwa vya JF
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Akimaliza kipindi lazima aingie kuchungulia tena mnasemaje...
    Lakini comment aliyotoa amekuwa biased kidogo
     
  12. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #12
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Ujumbe umemfikia, na tunataka aingie humu ajibu hoja kwa hoja siyo kukimbilia redioni kubadilishana hoja na microphone.
     
  13. The Invincible

    The Invincible JF-Expert Member

    #13
    Dec 2, 2009
    Joined: May 6, 2006
    Messages: 3,739
    Likes Received: 438
    Trophy Points: 180
    Sio mbaya akasaidia kulitangaza jamvi letu.
     
  14. Bado Niponipo

    Bado Niponipo JF-Expert Member

    #14
    Dec 2, 2009
    Joined: Aug 15, 2008
    Messages: 680
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Na wewe kajibu tuhuma zako kwenye jamvi la malalamiko, unasubiliwa toka jana..
     
  15. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #15
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 812
    Trophy Points: 280
    BNN,
    Vipi hapo kwenye nyekundu? Ni sawa?
    BTW tunamshukuru Kibonde kwa salamu zake
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Dec 2, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Atakuwa guest tu mchunguliaji Kibonde tunaomba ujiunge JF ujibu mapigo kwa hoja.
     
  17. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #17
    Dec 2, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,958
    Likes Received: 1,221
    Trophy Points: 280
    ahahahahahaaa....the way i know these clouds guyz...sidhani kama kibonde ni heavy enough kujibu hoja za great thinkers in here...ila nahisi kijana ulimi ulimteleza kiasi cha kutokujua uzito wa mnyika kiasi cha kumwita lipuli na membe kumwita manchester utd...vice versa applies...

    naamini kibonde utakuja hapa nyumbani kwetu tukufunze kufikiri hoja kwa kina....anyway..tunashukuru kwa kutujulia khali na kutu-sallllaaaam-alleykhummm..wana JF....(ila isiwe ya ki-nafki)
     
  18. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #18
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kawa muungwana, tumsubiri aje kujibu hoja. Je Mr. JD naye kasema chochote?
     
  19. NgomaNzito

    NgomaNzito JF-Expert Member

    #19
    Dec 2, 2009
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 560
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mwongo mtupu jamaa ni memba hapa mnadanganywa sio guest

    Mi sidanganyiki

    BTW amekiharibu kipindi cha kutoka magazetini kwenye jahazi zamini nilikuwa nakipenda alikuwa anasoma vizuri vichwa vya habari vizuri then siku hizi kichwa cha habari kimoja baada ya hapo ni kujisifia tuuuu haendi kwa time tena kama zamani
     
  20. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #20
    Dec 2, 2009
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Who the hell is kibonde
     
Loading...