Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ephrahim kibonde nenda BBC sasa

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by mhalisi, Mar 7, 2012.

  1. mhalisi

    mhalisi JF-Expert Member

    #1
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    WADAU SASA NAONA UMEFIKA WAKATI WA MTANGAZAJI MAARUFU NCHINI BWANA EPHRAHIM KIBONDE AKAENDA KUTANGAZA NA KUENDELEZA KIPAJI CHAKE KATIKA VYOMBO VYA HABARI VYA KIMATAIFA KAMA VILE BBC na DEUTSCHE WELLE. NASHAURI HIVYO KWASABABU AMESHAKUWA MTANGAZAJI MAARUFU NCHINI NA NI VIZURI AKAFUATA NYAYO ZA WATANGAZAJI WALIOPATA KUWA MAARUFU NCHINI KAMA VILE CHARLES HILARY, ABUBAKARI LIONGO, FLORA NDUCHA NA WENGINE AMBAO WAPO KWENYE VYOMBO VYA HABARI VYA KIMATAIFA. NAONA HUYU JAMAA KIWANGO CHAKE SIO CHA KUISHIA HAPO HALIPO. MNAONAJE WADAU?
     
  2. only83

    only83 JF-Expert Member

    #2
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Jamani BBC na DW sio vituo vya habari vya mipasho..nakushangaa mkuu kusema kuwa huyu jamaa anafaa huko..Mimi nasema anafaa kwenye habari za mipasho na umbea umbea..Hao uliowataja kama auncle Charles na wengine walikuwa wanajiheshimu hata wakiwa studio..huyu jamaa ajiheshimu kabisa,msikilize kwenye kipindi chake cha JAHAZI..lakini baya zaidi kuwa kwenye hii Radio Station yaani CLOUDS FM ndio kunaharibu kabisa....
     
  3. m

    mwikumwiku Senior Member

    #3
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nashauri aende kwa kameluni.... Na hizo tabia zake za kujikombakomba watamgombania mbaya!
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Mar 7, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,050
    Likes Received: 15,969
    Trophy Points: 280
    Naunga mkono hoja.
     
  5. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #5
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Mnataka awe karibu na Cameron! Kweli watanzania mmemchoka kibonde
     
  6. m

    mwikumwiku Senior Member

    #6
    Mar 7, 2012
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 153
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hoja ipi! Yakupelekwa kwa Kameluni akahemewe kisogoni?

     
  7. 4

    4change JF-Expert Member

    #7
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 4, 2012
    Messages: 535
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ooh would u spare me sometime pliz?yaani unamlinganisha huyu mb.eya kibonde na watu wenye heshima zao na akili zao timamu kama CHARLES HILLARY?you cant be serious.usirudie tena tafadhali.huyu jamaa yako kibonde ni kibonde hasa kitchen parties ndo zinamfaa
     
  8. Y

    Yarrot Member

    #8
    Mar 7, 2012
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 75
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 15
    Tuelze huyu Ephraim Kibonde anasifa gani zinazomfaa aende BBC? Huyu Ephraim Kibonde ukisikilza sana mazungmzo yake na michango yake mini imekuwa ni logic less sasa sijui kama BBC kuna nafsi ya watangazi uchwara kama Kibonde, labda aende kutangaza radio uhuru ndio saizi yake!
     
  9. M

    Makupa JF-Expert Member

    #9
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,714
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    upeo wake ni mdogo mno hawezi kuwa mtangazaji kwenye radio ambayo iko serious na issues
     
  10. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #10
    Mar 7, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Je, darasa litakua linatosha kweli mbali na kipaji alionayo? Na ule ushbiki wa ki-siasa Tandale akamuachie nni? Mbona pengo lake litakua halizibiki kwa CCM??????

     
  11. Ziltan

    Ziltan JF-Expert Member

    #11
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 20, 2011
    Messages: 1,251
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kutoka Shortwave radio mpaka bbc,dw?
    Your not gt, yaani kuwa maarufu mitaani kwa watu wenye kufatilia umbea na majungu ndio umpeleke kwenye vyombo vya hesahima kama vile,
    tofautisha umaarufu na uwezo wa mtu,
    pia angalia huo umaarufu wake kaupataje,tabaka gani la watu wanamuona kuwa maarufu?...
    Watake radhi akina hilary,
    kwanza kibonde ana elimu ya form four ila ana maujanja ya kiu-dj,
     
  12. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #12
    Mar 7, 2012
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mods naomba muondoe hii trash hapa
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Mar 7, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    kwa nini mnadharau vituo vya ndani vya Tanzania?
     
  14. C

    Cupid 50mg Member

    #14
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 8, 2012
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pumba pumba punguza pumba mkuu.
     
  15. mzurimie

    mzurimie JF-Expert Member

    #15
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 16, 2011
    Messages: 6,152
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280
    unadhani atashinda interview?
     
  16. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #16
    Mar 7, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,061
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    alikuwa ni mtangazaji huko,wewe unataka arudi tena ? ulitakiwa kuuliza kwanini ametoka huko na kuja huku
     
  17. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #17
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani aende Emmanuel Tv.
     
  18. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #18
    Mar 7, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    :flypig:[​IMG]:alien:
     
  19. The Stig

    The Stig JF-Expert Member

    #19
    Mar 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 618
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45

    Naunga hoja. BBC ilishakuwa kamati ya sekretariati ya CCM muda mrefu sasa
     
  20. Wkaijage

    Wkaijage Senior Member

    #20
    Mar 7, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 191
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nadhani aende Emmanuel Tv.
     
Loading...