Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Ephrahim Kibonde ana CHEO gani CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Muke Ya Muzungu, Jul 19, 2011.

  1. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #1
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Nashindwa kuelewa kwamba Ephrahim Kibonde ana cheo gani ndani ya CCM? Kwa maana kila wanachokisema CHADEMA yeye ndo wa kwanza redioni kukipinga sipokuwa mada za ZITTO. Naombeni mnijuze kwamna Kibonde ana mamlaka gani ndani ya CCM au Serikalini. Kwa maana kama mwandishi wa habari, tena kanjanja, Kibonde angefuata maadili ya uandishi bila kuwa mshabiki. Maneno kama ya wakina kibonde ya uchochezi redioni ndiyo yaliyoleta machafuko nchini Rwanda.Muda mwingine Kibonde anatukana watu redioni bila aibu..

    Kibonde kulikoni?

    NB: Wanaosema kwamba mimi ni mwana CHADEMA, Kwa taarifa yenu, hapana mimi ni CCM Damu tena wadhifa mkubwa UV-CCM. Nakerwa tu na maneno ya huyu Jamaa. Anaboa Sana. abadilike, Kwanza anatuharibia CCM wakati tunapotaka kuweka mambo sawa. Hatutaki Ushabiki na ukimbelemble bali Hoja
     
  2. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #2
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kibonde apate cheo gani, yule jamaa ni njaa tu. Vuvuzela linalotumika bila kujijua. Mtu mwenyewe si mnaona litumbo lake linazidi kuwa kubwa au ARV's zinafanya kazi zaidi? Yaani ananitiaga kichefchefu. nikimsikiaga nazima redio. Ovyo kweli kibonde, ila wasubiri CCM itoke.
     
  3. B

    Bwana bonny Member

    #3
    Jul 19, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Anajipendekeza tu,anadhani atapata ubunge hapo baadae kama Amina Chifupa
     
  4. Muke Ya Muzungu

    Muke Ya Muzungu JF-Expert Member

    #4
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 17, 2009
    Messages: 3,449
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ubunge apate kibonde? Jamaa mwenyewe kiingereza chenyewe hajui za kuomba maji na usharobaro wa mjini. Yule jamaa hana kabisa kichwani... hana, niaminie, linajifanya kujua tu. Si unaona mada zake?
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180

    yule mbombo ngafu simsikilizi siku hizi
     
  6. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #6
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwacheni yule hamna asiyejua matatizo yake hlf ni swahiba sn wa JK, kuhusu ARV za Kibonde japokuwa si vizuri kuongelea personel ya mtu lkn ukweli ni kwamba jamaa ni mwathirika
     
  7. Humphnicky

    Humphnicky JF-Expert Member

    #7
    Jul 19, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 1,508
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Ni kibaraka anayejikomba kwa JK na kina Rostam. Malipo yake ni elfu tanotyano tu hana la maana
     
  8. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #8
    Jul 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,022
    Likes Received: 3,861
    Trophy Points: 280
    Kibonde kweli ni pumba! Lakini kuwa mbunge wa Tanzania mpaka ujue Kingereza katiba ndio inasema hivyo? Hawa ni baadhi ya wabunge hawafahamu Kingereza.Lema, Komba, Sugu, Azzan, Selasini, Mbowe, Lukuvi
     
  9. mchemsho

    mchemsho JF-Expert Member

    #9
    Jul 19, 2011
    Joined: Jun 8, 2011
    Messages: 3,069
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Limbukeni mkubwa...angalieni majina mnayowapa watoto wenu KIBONDE,unadhani sampo gani ya mtu itatokea..
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jul 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Kibonde ana haki zote za kukipenda chama chochote kile cha kisiasa. Yeye ni commentator hivyo anaruhusiwa kutoa maoni yake waziwazi. Tofautisheni kati ya news anchors, journalists, na commentators.

    Tasnia ya habari ni pana. Haianzii na kuishia kwenye kusoma na kuripoti taarifa za habari tu. Na ndiyo maana kwenye magazeti kuna section za op-eds. Ila naelewa baadhi ya hizi fani kwa Afrika bado ni changa mno kwa watu kuwaelewa ma commentators kama Kibonde.

    Je tungekuwa na akina Rush Limbaugh au Keith Olberman si baadhi yenu mngekufa kwa mashinikizo kabisa...
     
  11. MKWECHE

    MKWECHE JF-Expert Member

    #11
    Jul 19, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 299
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Au Ni MC wa CCM!Nakumbukuka wakati ule wanazindua uchangiaji chama kwa njia ya Simu alikuwa MC!Labda anapalilia Tenda ya U-MC!
    Mie Mkweche sipati Radio klauds huku Igangidungu haishikagi
     
  12. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #12
    Jul 19, 2011
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani chadema ni nai waungwe mkono kwenye kila kitu?? hebu tuache mgando wa akili

    Mimi nasapoti chadema lakini i dont mind ubishi wa wana CCM, we si umeona mwenyewe bagaile aka mabaga kaanza kufunguka na kutandaza sera za chadema!!!

    Kibonde ni tomaso and one day he will believe, lets put him on ignore list
     
  13. kapotolo

    kapotolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 19, 2011
    Joined: Sep 19, 2010
    Messages: 3,708
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    ushasema kanjanja unategemea utapata nini kutoka kwake, achana nae.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jul 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Ma commentators wengine nao hawakatazwa kukiunga mkono CHADEMA au chama kingine chochote kile cha kisiasa.
     
  15. K

    Kampini Senior Member

    #15
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 15, 2011
    Messages: 138
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbuzi tu huyo jamaa.
     
  16. m

    malimamalima Member

    #16
    Jul 19, 2011
    Joined: Feb 18, 2011
    Messages: 66
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kibonde ni **** tu hajui uandishi wala hawezi kuchambua mada yeye akalie sifa tu za kulazimisha kwa kujifanya anajua kila kitu. Kuna siku nilimsikia kabisa akitukana akiwa hewani na bado hata jukwaa la wahariri au vyombo vinavyoshughulikia maadali ya vyombo vya habari navyo vilikuwa kimya kabisa. Pale clouds hana muda mrefu kwani tayari ameshazeeka. List ya waliozeeka ni nyingi akiwemo gerald hando, paul james na wengine ambao wameshavuka umri wa kufanya kazi clouds.
     
  17. nditolo

    nditolo JF-Expert Member

    #17
    Jul 19, 2011
    Joined: Jul 2, 2011
    Messages: 1,072
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Unapokuwa huna uwezo wa kujikwamua kifikra na kiutendaji baadaye utakuwa kibaraka kama Kibonde. Ila ndugu yangu ritz; Sugu, Mbowe, Lema, Selasini kiingereza wanajua vizuri, Komba hajui kabisa, Azzan sina uhakika, Lukuvi hawezi na wala hataki kujifunza bahati mbaya hata anakotoka ISIMANI kimaendeleo wako nyuma sana tatizo ni yeye hana ubunifu.
     
  18. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #18
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,676
    Likes Received: 268
    Trophy Points: 180

    wee ritz huna hakika na habari zako,sugu kakaa uk miaka mingi,unasemaje?
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jul 19, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Wengi humu mnasukumwa na hisia tu kwa vile Kibonde anasadikika kuwa ni pro-CCM. Zaidi ya hapo hamna hoja yenye substance. Ni matusi, kejeli, na kashfa tu. Mngeielewa vizuri tasnia ya habari wala msingetokwa na mapovu.
     
  20. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #20
    Jul 19, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    nilitaka kushangaa ishu ya kibonde NN usichangie yule jamaa ni kama mtu wa nyota usipozifuata hazikuongozi ila ukizifuata zinakuongoza kwa hiyo sasa na kibonde ndivyo hivyo..akili kumkichwa na hayo tu..
     
Loading...