Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EPA Revisited!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kapinga, May 5, 2009.

  1. Kapinga

    Kapinga JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2009
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 728
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    innnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnnn
     
  2. Kamende

    Kamende JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2009
    Joined: Mar 1, 2008
    Messages: 415
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mkuu Kapinga
    Naomba nikuunge mkono na kutaka hapa jamvini kuwekwe hayo majina ya watuhumiwa wa EPA na kiasi cha fedha walichochota.

    Nimenusa habari kuwa Kiranja alisikitika sana aliposikia kuwa mfuko wa EPA ulichotwa mabilioni mengi hivyo kwa kisingizio cha kampeni lakini yeye mwenyewe alifikishiwa si zaidi ya 2bn/=
    Anachohitaji kiranja ni kujua je yeye mwenyewe akiwa mgombea urais mwaka 2005 alifikia mahali pa kutafuta hela za kampeni kwa kuwa mgao uliomfikia ulikuwa mdogo. Je hizi alizokuja kukuta zimepelekwa kwenye kampeni zilienda wapi?
     
Loading...