Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

EPA Mhh,meremeta,tangogold,deepgreen!!wako wapi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 9, 2008.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 9, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    mhh kama hadithi vile !!!epa,,nawaona jeetu patoli ,mama komu.he yule jamaa wa atc zamani manase he mkewe nae jamani!!!kweli mwizi ni mwizi tu huyu jamaa walimkimbiza south africa aliiba vibaya sana airtanzania kipindi kile alikuwa akichukua malipo ya tiketi za atc na kuweka kwenye acc yake siku wakiitaji analipa ,,mmmh na mkewe.!!!mbona hawa ni vipanya tu wakina davies na geofrey mosha ,labda kidogo wakina lema kweli utajiri uliwajia fasta fasta,,

    any way by the way lengolangu wale wahusika wa kampuni za

    MEREMETA NA TANGOGOLD NA DEEPGREEN YAKINA MASHA WAKO WAPI???


    jakaya tunaomba usijiaibishe kwa hili kila mtu abebe msalaba wake mkuu

    usiwalinde maswahiba wako ,hata hiyo kumtoa kafaara wakina jeetu ni maombi ya watanzania ,,omba mungu sana ukimficha mtu utajimaliza mweneywe=,

    mungu ibariki tanzania
     
  2. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #2
    Nov 9, 2008
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Wanataka tuamini masuala ya wizi huu yanahusiana na 'usalama wa Taifa' hivyo Watanzania hatuna haki ya kuyajadili, kuuliza maswali kuhusiana na wizi huu mkubwa uliofanywa kupitia makampuni haya ambayo unawahusisha viongozi wa juu ndani ya chama na sirikali.
     
  3. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #3
    Nov 9, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Mkuu bubu kwa hili lazima tuseme tu hata kama hawataki
    natamani kuona ushaidi utakavyoanza nilikuwa na baadhi ya watu leo
    wanasema kesi ikianza wanahisi jk anaeza juta kwa kuwapeleka hawaa viumbe
    lisemwlo lipo na kama alipo linakuja tu!!!!tusubiri
     
  4. O

    Ogah JF-Expert Member

    #4
    Nov 9, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 6,190
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    .......bado wanaendelea KUJIGAMBA eehhh!!........haya....yetu macho.......popcorn please......
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Nov 9, 2008
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,569
    Likes Received: 1,623
    Trophy Points: 280
    Mkuu ogah na glass wanagonganisha ndio maana wengine utawaona wakitoka kwa mdhamana easy like dat!!!kwa pesa kibao jiulize how??
    Tumwachie julius kikwet ooh no
    jakaya kikwete
     
Loading...