Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi zileeee!!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by ngoshwe, Apr 26, 2010.

  1. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #1
    Apr 26, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Enzi zile hata kama huna akili kabsaaa mkichwa, na hata kama skuli hukanyagi kabisa, lakini ikifika siku ya mashindo au ujio wa mgeni shuleni, Mwalimu Mkuu mwenyewe atakutafuta kila kona, na hapo ndipo umaarufu wa kuwa mpiga ngoma mkuu wa shule au mwimbaji ulipozidi hata wa wale waliokuwa wakiongoza kwa taaluma xlass!!!..


    [​IMG]
     
  2. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #2
    Apr 26, 2010
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 178
    Trophy Points: 160
    Mkuu umenikumbusha mbali sana. skuli kwetu wale watoro wote walikuwa wanakuja siku za graduation ya ly yaani last year au darasa la saba na siku za mechi baina ya shule na shule. hapo wataonekana wa muhimu kichizi na walimu watawasamehe duh
     
Loading...