Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi zile za tanzania kwanza zirudi

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by sawabho, Feb 6, 2012.

  1. s

    sawabho JF-Expert Member

    #1
    Feb 6, 2012
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Habari Mwana JF,

    Kulikuwa na wakati ambao viongozi walikuwa na dhana ya Tanzania Kwanza, baadhi yao ni hawa hapa. Unawakumbuka wegine waliokuwa na dhana hiyo. Hebu tukumbushe, mimi nimepata hawa hapa.
     

    Attached Files:

  2. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #2
    Feb 6, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    hapo salim hakuwa mwarabu alikuwa mtanzania lakini baada ya ccm kwenda na mwalimu sasa tunaambiwa ni mwarabu aliyeshiriki mauaji ya karume.

    ccm hii dhambi hamtapona.
     
  3. Kakungulume

    Kakungulume Senior Member

    #3
    Feb 6, 2012
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 145
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    wako simpoooooooooooooooo
     
Loading...