Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi zile: Kura ya kutambua nani anatoka na nani shuleni.......................?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M'Jr, Jul 28, 2011.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Nakumbuka enzi zile ilikuwa inatokea sakata la kura kupigwa kwa kila mwanafunzi kutaja nani anatoka na nani hapo shuleni, balaa linakuwa kwa wale watakaoangukiwa na kura hizo
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    Hyo shule yenu mapenzi yalikua yanaruhusiwa kumbe?heri yenu
     
  3. M

    Marytina JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 7,031
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    umenikumbusha mbali darasa la sita
     
  4. Invarbrass

    Invarbrass JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 505
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Ebwanae umenikumbusha mbali saana. baada ya kura viboko. I dont think it was fair
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    ulikuwa uonevu mkubwa sana...judgement kwa msingi wa hisia za watu.
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 255
    Trophy Points: 180
    La sita ulishaanza?mpaka leo hii si ni hatari
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Mimi darasa la sita na la saba, ulikuwa ni uonevu wa hali ya juu.....
     
  8. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    shangaaaaaa!!
     
  9. Mvua Ya Kiangaz

    Mvua Ya Kiangaz JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2011
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33

    Senator,mwenzetu ulisoma mbinguni nini????????

    Mimi nikiwa head prefect nilipewa adhabu ya kuchimba visiki,nilipigiwa kura nyingi eti natoka na head girl, HG mwenyewe alikuwa mkare asikwambie mtu,ila ilikuwa ngoma ya Head Master................................nilikuwa mbuzi wa kafara tu.
     
  10. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Mi nlikuwa nikipata hiyo taarifa tu ya kura skuli sikanyagi hadi msala uishe!
     
  11. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #11
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Pole kaka mi nilinusurika kwasababu mwalimu aliyekuwa anaongoza zoezi alikuwa mshkaji sana na nilikuwa nafanya vizuri sana somolake akapotezea. Ila nilipata kura zaidi ya nusu ya shule nzima
     
  12. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #12
    Jul 28, 2011
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,759
    Likes Received: 370
    Trophy Points: 180
    du sisi ilikuwa ujiko hata ukisingiziwa tu
     
  13. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Hahahaa hata kwetu ilikuwa ujiko tabu ni maticha wakijua
     
  14. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,157
    Likes Received: 248
    Trophy Points: 160
    Duh! Sijawahi kuona hii..ilikuwa miaka ya 80s nini.lol
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    No ilikuwa late 90s hiyo
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Kumbe late 90s!
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    Yeah ndo maana nimesema Enzi zile
     
  18. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #18
    Jul 28, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,671
    Likes Received: 2,838
    Trophy Points: 280
    Ahahahaah!! Ukifukuzwa shule je kwa ishu hiyo?
     
  19. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #19
    Jul 29, 2011
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 121
    Trophy Points: 160
    No shule ulikuwa hufukuzwi ila ulikuwa unapewa adhabu ya kuku-embaras
     
  20. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #20
    Jul 29, 2011
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Mi nilikuwa na videmu kibao skuli lakini hakuna hata siku moja niliyopigiwa kura, hao rafiki zangu wao walikuwa wanazipata sana maana walikuwa wanapenda sana kutangaza ishu zao.
     
Loading...