Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi zetu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Nov 5, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Nov 5, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    Enzi zetu barua kama hii ilikuwa ukishaiandika, unatafuta nafasi ya umdhamiliae awe peke yake ili uweze kumkabidhi, kwa hiyo waweza kukaa nayo kwenye mfuko wa madaftari hata week nzima.
    Na je utampatiaje hiyo barua?
    Akishakuwa peke unachokifanya ni kumrushia usoni, halafu huyooÂ…unatimua mbio. Ukifika mbele kidogo unachungulia kama anaisoma.

    Utajuaje kama amekukubali?
    Ukiona anasoma halafu anatabasamu, ujue tayari .

    Zawadi gani dada zetu walipendelea zaidi?
    Ni kumnunulia mafuta ya Lady Gay au Yolanda (kama uko safi) au kandambili , hapo atakuona kweli unamjali.

    Na je akionekana kutokukubalia?
    Hapa sasa haangalii kama kuna wanafunzi gani, atakuporomoshea mitusi hiyo, utazomewa na shule hutahudhuria kwa week nzima.
     
  2. GFM

    GFM JF-Expert Member

    #2
    Nov 6, 2010
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 708
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hapa unazungumzia darasa la ngapi vile ..:thinking:
     
  3. Buswelu

    Buswelu JF-Expert Member

    #3
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 16, 2007
    Messages: 1,975
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    La tano C........
     
  4. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #4
    Nov 6, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,567
    Likes Received: 973
    Trophy Points: 280
    Yeye anakujibu kwa barua iliyochorwa maua mengi namaandishi yaliyotengenezwa kwa umbo la moyo siku ya do ze nidf nisiku ya sabasaba au noeli disco toto lililofungwa na dj hapo kijijini mazungumzo niwakati mnasubiri dj arudi na betrii ya gari n120,afunge mitambo umechomea na chachacha! Shati la nylon linalovutika na chini umepitisha kamba linajaa upepo!au umechomea shati la pembe unachomekea nyuma mbele unapaacha kama ulimi tumetoka mbali achatu!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Nov 6, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,148
    Likes Received: 5,693
    Trophy Points: 280
    hapo unatukuta vilaza watupu ahahahah!!!
     
  6. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #6
    Nov 6, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kweli qwewe umetoka mbali
     
Loading...