Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi zetu za utoto..........

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by M'Jr, Jan 10, 2012.

  1. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #1
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Wengi wetu humu wakati tukiwa watoto tumekuwa katika mfumo tofauti kabisa wa maisha tofauti na yalivyo sasa kwa mfano mi nikiwa mtoto karibu kila sikukuu tulikuwa lazima tule pilau haijalishi ni xmas au eid na ikiwezekana na nguo mpya. Cine Clubndio yalikuwa maeneo yetu ya kutembelea na mashindano ya kudance nyimbo kama OPP, Ice Ice baby, Nzawisa na kadhalika.

    Chakula favaourite kwa watoto enzi hizo kilikuwa ni wali maharage, mchezo mkubwa ukiwa mpira, kutengeneza magari, kuendesha baiskeli na kwenda kuogelea beach. Nakumbuka pale Cine Club ndipo tulikuwa tunapita kuoga tukitoka kuogelea enzi hizo pakiwa panamalizikia kuwa Tanzania Film Cooperation (TFC) nakumbuka tulikuwa tunaokota ile mikanda ya filamu za zamani inafanana na negative za picha za analojia hivi.

    Dah Kombolela na kidali po........

    Nini unakikumbuka enzi zako za utoto ambacho kwa watoto wa sasa hakipo?
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Yaani wewe ulikuwa mtoto wakati ngoma ya OPP iko kwenye chati? Daaah ama kweli sasa wengine tumeanza kuzeeka lol.
     
  3. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sikumbuki kitu.
     
  4. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Utakumbuka nini wakati ulikuwa bado kwenye diapers!:embarassed2:
     
  5. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Umeona eeh? Hasa wakati ule yule jamaa anaitwa Saleh Jabir alipotoa ile OPP ya kiswahili the Naught by nature wakatoa Hip Hop ree sijui hata sikumbuki jina lake
     
  6. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ningekumbuka hata kua kwenye diapers. . .
     
  7. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Haaa we si tulikuwa tunacheza wote KOMBOLELAAAAA! Yaani umesahau?
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Acha hizo wewe...hakuna mtu mzima anayekumbuka wakati akiwa kwenye diapers.
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Ntachezaje kombolela na wazee mimi?
    Au wewe ndo ulikua like fataki la mtaani kwetu? Maana lilikua linapenda kweli kukimbiza vibinti migombani.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Na wewe migombani ulikuwa unatafuta nini?
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Labda mi ni nusu ndo maana nategemea kukumbuka.
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Nlikua nachuma kahawa na kutungua maembe. . .
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Chautundu wewe kumbe
     
  14. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mbona hata sikua mtundu?
    Watundu ni wale waliokua wanakimbizwa na Jr hapo.
     
  15. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Dah kama we enzi hizo ulikuwa kibinti basi we ndio mzee halafu nakumbuka ulikuwa unapenda kuniomba nikusindikize ukitumwa.......hahahhaaa we nae bhana eti ulikuwa unaogopa kuvuka kale ka mto ka pale njiani
     
  16. Mabagala

    Mabagala JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,405
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mimi niliyekulia kijijini wakati mwengine sitaki kukumbuka life ilivyokuwa tafu huku kijijini kwetu. ratiba ilikuwa kuamka saa kumi na moja alfajiri kwenda kutegua nyavu za samaki ziwani, sas ana kale kaubaridi ka asubuhi, ukitoka hapo na manyavu yako pamoja na samaki wako waliopatikana ni kwenda shambani mpaka saa tisa ndo upate ugali wako wa mhogo na sato fresh ama san! Kale kalikuwa kajela aisee japo kamenifundisha maisha
     
  17. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Tena nimekukumbuka we wakati huo ulikuwa darasa la tano mi niko la pili ulikuwa kiranja wa mifagio shuleni
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mto tena?
    Basi we utakua umetokea Sitimbe.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Jan 10, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,028
    Likes Received: 15,938
    Trophy Points: 280
    Sasa kutungua maembe haukuwa utundu?
     
  20. M'Jr

    M'Jr JF-Expert Member

    #20
    Jan 10, 2012
    Joined: Jul 8, 2011
    Messages: 3,511
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    Dah unakumbuka zile nyimbo mlizokuwa mnaimba wakati mnavuta kokoro?
     
Loading...