Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi za sketi na gauni na kishida (gagulo) zimeisha?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Raia Fulani, Jul 7, 2010.

  1. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #1
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Yawezekana hizi enzi zinaelekea ukingoni likija suala la usasa na ujana. Wadada kuanzia miaka 10 hadi 30 hivi hawatamani tena mavazi hayo. Wanapenda suruali na vipensi. Hii inanifanya kufikiria kidogo ni nini kinafuata. Wadada mtuambie, mnaona aibu kuvaa gauni na sketi? Au hampendezi mkivaa hivyo? Mbona mnakuwa casual sana? Hadi nikiona binti kavaa gauni namtazama mara 2 na kumadmire
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Jul 7, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    magauni na sketi yapo sema unayoyataka wewe yamepitwa na wakati, na haya yaliyopo hayavaliwi na kishida....na ni ngumu kuyapata yale ya zamani kwa sababu hata madesigner hawayadesign tena
     
  3. L

    Lunanilo JF-Expert Member

    #3
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 15, 2008
    Messages: 370
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    magauni mengi yana lining sasa kishida cha nini?
     
  4. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #4
    Jul 7, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh unataka tuvae zembwela...inahusuuuu...:twitch:
     
  5. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #5
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni kweli kuwa magauni yapo tena ya kisasa pamoja na sketi ila utakuta hata haya ya kisasa ni wachache wanavaa. Wengi ni jinz na vitop hasa vyuoni hadi unajiuliza ni upepo gani huu?
     
  6. Penny

    Penny JF-Expert Member

    #6
    Jul 7, 2010
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 576
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ndugu tunakwenda na wakati. Huu sio wakati wa cinderella. Kama unapenda hizo fasheni za 47 year kamshonee kipenzi chako ili ufurahie. lol!
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    .....Hivi kuna wadada bado wanavaa gagulo? Nilichukia kuvaa gagulo/shimizi toka nikiwa kabinti kadogo enzi hizoooooo.
    Halafu ukivaa sketi/gauni mtu haupo free kama ukivaa pants.....mie hizo sketi na gauni navaa kwenye special occasion tu.
     
  8. Raia Fulani

    Raia Fulani JF-Expert Member

    #8
    Jul 7, 2010
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 10,227
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    that means evolution. Baada ya hapo itakuja fashen gani?
     
  9. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    wait n u wl c wat nxt!!!!!!!!!!!
    magauni mazuri lakn mweeeeeeeeeeee bt hayana uhuru km ukivaa vjapanshupa!!!!!!!!!!!!:twitch:
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2010
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,202
    Likes Received: 4,745
    Trophy Points: 280
    Roseys Again!!

    I have a passion with you:fish2::fish2:
     
  11. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2010
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Wavae baibui basi
     
  12. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2010
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    :A S tongue:atleast!
     
  13. Salha

    Salha Senior Member

    #13
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 21, 2010
    Messages: 121
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haiusu mwenzangu ila magauni ( sweeping dress) yapo na yanavaliwa tu! lbda huko mtaani kwako ndo hawavai ila ukivaa suruali au pensi unakuwa free zaidi ila me sina hata gauni kabatini kwangu ila sketi ipo
     
  14. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2010
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,577
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Ndyo maana hata mchezo wao wa Netball umekoswa watazamaji zamani walikuwa wakiruka na mpira angalau unafaidi kuona kule juu ya magoti.......But now nhhh ever and ever you'll never see again accordingly skin tite revolutionary!!That why nobody who dare to go in ground!!!:pound:
     
  15. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mambo ya vijana wa University Corner na wimbo wao '' Tshirt na Jeans'' mdada kavaa gauni kutoka nje ya geti kaona gauti sio dili karudi ndani kubadirisha..............
     
  16. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Nimependa avatar yako laiti ingekuwa ni wewe ningekuhamasisha kuvaa jeans muda wote lazima unakuwa moto...:A S tongue::A S tongue:
     
  17. KakaJambazi

    KakaJambazi JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2010
    Joined: Jun 5, 2009
    Messages: 12,470
    Likes Received: 802
    Trophy Points: 280
    Mi ndo maana cku izi siendi kuangalia netball.
    zamani walikua wanavaa blauzi, sketi na ch**i pekee. Siku izi juu yake tena wanaweka skini taiti, yaani inakua sio mzuka kabisa, huoni ktu.
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    wengine hatuvai kuficha vijiusafiri vyetu mweh:pound::pound::pound:
     
  19. Lady N

    Lady N JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2010
    Joined: Nov 1, 2009
    Messages: 1,917
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    haya mavazi yako huku town tuu, ukienda vijijini pachanga zipo kama kawa.
     
  20. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    kingi i am ur girl ............yaani ni skirt tu na gauni mara moja moja......na gagulo pia nna vaa. and i look super cute and presentable! lol

    suruali huvaa once in a blue moon tena ninapolazimika kwenda site kazini.

    too sex for my pants :p:p
     
Loading...