Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi za Rais Nyerere

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Nyange, Jun 8, 2011.

  1. Nyange

    Nyange JF-Expert Member

    #1
    Jun 8, 2011
    Joined: Mar 25, 2010
    Messages: 1,928
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Enzi za Mwalimu. J.K. Nyerere.
    Kipindi cha baba wa taifa akiwa Rais, kila baada ya kikao cha baraza, alikuwa na tabia ya kumwambia waziri mmojawapo abaki. Waziri huyo aloambiwa alikuwa anakuwa na woga, wasiwasi yaani kuwa mkuu atamwamba nini. Vipi wakati wa Rais wa sasa (Mkulu)? akimwambia labda Ngeleja baki, unadhani ngeleja atakuwa na wasiwasi kama enzi za Nyerere?. Atajua dili jipya la kukata umeme, malizia na mengine.
     
  2. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #2
    Jun 8, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,029
    Likes Received: 6,716
    Trophy Points: 280
    tehe!!
     
  3. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Ukimwogopa mtu ni dalili ya kuonyesha kuwa unayo mwogopa ni mtu mbaya sana.

    Kwa mfano,

    watu wanaogopa nyoka lakini hawaogopi kuku.

    Kuogopwa si sifa bali ni kasoro.
     
  4. R

    Rweye JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,666
    Likes Received: 1,238
    Trophy Points: 280
    Pamoja na hayo lakini mleta mada ameeleweka na nina uhakika kitovu cha mada umekielewa pia
     
  5. menyidyo

    menyidyo JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 1,341
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    hofu katika hiyo inajenga tija. pia uwajibikaji. hicho ndo kinachoifanya china kuwa imara. sio nyie mnachekeana.
     
  6. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Kuogopwa si sifa bali ni kasoro.
     
  7. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280



























     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Mahmood

    Mahmood JF-Expert Member

    #8
    Jun 10, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 7,738
    Likes Received: 1,203
    Trophy Points: 280
    Thank you Aladdin for this useful post.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...