Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi za Mwalimuuu!!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Mkeshahoi, Sep 17, 2010.

  1. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Akitoka huko alikolala... nadhani hiki ndo atakachofanya kwa hawa wanharamu!!
     
  2. ADUI

    ADUI Member

    #2
    Sep 17, 2010
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 82
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hahaha kweli kbs...
     
  3. Pakawa

    Pakawa JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 2,246
    Likes Received: 613
    Trophy Points: 280
    Alisema zamani wala rushwa walikuwa wanakwenda jela miaka isiyopungua miwili wanapigwa viboko ishirini na vinne kumi na mbili wakati anaingia na kumi na mbili wakati anatoka akamwonyeshe mkewe lol!! hii ndio inatakiwa sasa haya majambawazi ya ccm yatashika adabu ni maharamia hawana mfano
     
Loading...