Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi za Mwalimu - Tupia yako

Discussion in 'Jamii Photos' started by Rubi, Oct 2, 2012.

  1. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #1
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Tupia yako unayokumbuka enzi za Mwalimu

    enzi za mwalimu


    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]
     
  2. A

    Anthony Lawrence JF-Expert Member

    #2
    Oct 2, 2012
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 1,420
    Likes Received: 222
    Trophy Points: 160
    Rubi , enzi za mwalimu kuna mambo mengi sana. Nakumbuka juu ya maduka ya kaya. Kununua bidhaa kwa foleni. Bidhaa zenyewe adimu, hivyo ikipatikana lazima itunzwe na itumiwe kwa uangalifu. Nakumbuka siku moja wakati nikiwa mdogo baba yangu alinikuta nalamba sukari ambayo alisota sana mpaka kuipata. Nilichapwa viboko ambavyo navikumbuka mpaka leo, miaka mingi ikiwa imepita.
     
  3. Who Cares?

    Who Cares? JF-Expert Member

    #3
    Oct 2, 2012
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 2,945
    Likes Received: 1,210
    Trophy Points: 280
    enzi za mwalimu
    wananchi tulikuwa 15m tulisoma kutibiwa bureee na kupewa chakula hasa nyakati za matatizo kama ya njaa bureeee na serikali ilikuwa haina hata muwekezaji mmoja.
     
  4. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #4
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pia kalamu, rula na madaftari 12 tulikuwa tunagawiwa shule siku mnapofungua shule pamoja na mikebe.

    Na bado kulikuwa kuna zawadi za washindi wanaofanya vizuri kwenye mitihani yao ya mwisho.
    - kulikuwa na ngoma za shule, mchakamchaka, gwaride la shule, somo la sayansikimu tulikuwa tunafanya kwa vitendo yaaani tunapika na kula shule.

    - Tulikuwa tunakaguliwa nguo za ndani kila alhamisi kwa shuleni kwetu hasa darasa la kwanza mpaka la nne au la tano. enzi za mwalimu raha.
     
  5. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #5
    Oct 2, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Enzi za mwalimu ukisikia Mwalimu (Rais) anakuja kwenye mkoa wenu siku hiyo ni kujipanga barabarani kuimba na kupiga makofi kila anapopita maana kazi zote zinasimama kwa muda mpaka apite.
     
  6. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #6
    Oct 2, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,160
    Likes Received: 289
    Trophy Points: 180
    Mimi nakumbuka daftari likiisha teacher anakusignia unaenda kuchukua daftari lingine!
    Zile zama achana nazo kabisa
     
  7. Mbelwa Germano

    Mbelwa Germano JF-Expert Member

    #7
    Oct 2, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 789
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wafanyakazi walifanya kazi kwa moyo na kwa bidii,pia askari alikua ni mtu tayari mda wote mkakamavu zaidi
     
  8. Rubi

    Rubi JF-Expert Member

    #8
    Oct 3, 2012
    Joined: Oct 5, 2009
    Messages: 1,609
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pia Watanzania tulikuwa tunapendana sana na kuaminiana kiasi kwamba ilikuwa sio shida kumkaribisha mtu aliyepotea kulala nyumbani kwako bila tatizo mpaka atakapompata mwenyeji wake.

    Siku hizi mtu usiyemjua sio rahisi kumkaribisha nyumbani kwako maana si salama tena.
     
  9. Mshindo

    Mshindo JF-Expert Member

    #9
    Oct 3, 2012
    Joined: Mar 5, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Enzi za mwalimu....Tulikua tunasimuliana kuwa askari wa kenya anaogopwa na raia kama ukoma huku kwetu ni askari ni ndugu,rafiki na msaada wa karibu ukipata shida. Siku hizi dah ulimwengu umepinduka kichwa chini miguu juu.
     
Loading...