Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi za Mwalimu Nyerere nakumbuka haya toka kwake

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by kitero, May 10, 2012.

  1. k

    kitero JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Feb 21, 2012
    Messages: 563
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipindi alipopata uhuru alisema atapingana/atapambana na maradhi makuu matatu.Ujinga Umaskini na Maradi.alikuwa sawa kabisa na alikuwa anampango wa kuuendeleza Tz yetu.Je unafikiri mpaka kufikia sasa yameondoka au ndiyo maradhi yameongezeka? au yamepungua? Mimi kwa upande wangu naona yameongezeka na kufikia 5.Ambayo ni
    1.Ujinga
    2.Umaskini
    3.maradhi
    4.Ufisadi
    5.Mfumuko wa bei
    6..............
    Kama unajua mengine unaweza kuongezea ili tuweze kuwaambia watawala wetu wayatendee kazi.
     
  2. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,044
    Likes Received: 1,345
    Trophy Points: 280
    usultani
     
Loading...