Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

enzi hizo...!

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Shagiguku, Dec 15, 2011.

  1. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #1
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    [h=6]enzi hizo radio tanzania, kumekucha, jambo tanzania, mchana mwema, chaguo la msikilizaji, salamu mkulima, pwagu na pwaguzi, bp ni zaidi, mama na mwana, majira, jungu kuu, mikingamo, ombi lako, mkulima wa kisasa, duuuh aaahh vipindi vilikuwa vingi sana vyote vitamu. enzi hizo hakuna kujiunga sijui na bbc wala doche vele, hapo ni idhaa ya taifa na saa tisa ikifika idhaa ya biashara zaidi labda ufungulie external service ya rtd.[/h]
    ongezapo na wewe kadri unavyokumbuka....!!!
     
  2. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #2
    Dec 15, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,017
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Japo si jukwaa lake lakini wacha nikuongezee hizi,,wakati wa kazi.tuimbe sote,club raha leo shoooooooo!
     
  3. Shagiguku

    Shagiguku JF-Expert Member

    #3
    Dec 15, 2011
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 373
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    duuuh! mkuu hapo (kwenye kijani) umenikumbusha mbali sana, maana wakati huo inapoanza klabu raha leo shoo na mtangazaji wake, ndo shughuli zilikuwa zinaanza.

    vipi kuhusu kijaruba
     
  4. happiness win

    happiness win JF-Expert Member

    #4
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 2,478
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mahokaaaaaaaaaaaaa! Mazungumzo baada ya habari. Yaani we acha tuuuuuuuuu,
     
  5. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #5
    Dec 15, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ugua pole......mgeni wetu....mshindi ni nani?....kahawa yetu
     
Loading...