Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi hizo wakati wa uzalendo wa Taifa letu

Discussion in 'Sports' started by Nelsweeter, Mar 23, 2012.

  1. Nelsweeter

    Nelsweeter Senior Member

    #1
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 17, 2012
    Messages: 141
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0



    Jamani kuna mtu yoyote ana information na huyu mtu (John Stephen Akhwari) yuko wapi na anafanya nini?. Watu kama hawa wanapaswa kutuzwa kwa uzalendo walionyesha hasa kwa kizazi chetu cha sasa. Jamani taifa letu limetoka mbali, wapi ujasiri ulikuwepo kipindi hicho?.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Highlander

    Highlander JF-Expert Member

    #2
    Mar 23, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 3,094
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Asante sana kwa video hii ndugu.


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...