Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi hizo - nikiwa darasa la pili (2).

Discussion in 'Jamii Photos' started by HAKUNA, Apr 25, 2012.

  1. H

    HAKUNA Senior Member

    #1
    Apr 25, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 134
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Enzi hizo - Nikiwa darasa la pili (2), nikimfundisha mwenzangu hesabu.

    enzi hizo.jpg
     
  2. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #2
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    darasa la pili kigoli kabisa huyo
    mhh hapo hakuna hesabu ilikuw ainapanda wala nini
    Zuga tuu hiyo muda uende muingie nyuma ya dawati
     
  3. m

    magnetic Member

    #3
    Apr 25, 2012
    Joined: Apr 25, 2012
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eeenh baada ya hapo ikawaje?
     
  4. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #4
    Apr 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Huyo mtoto wa kimasai kisu!
     
  5. B

    Bwa'Nchuchu JF-Expert Member

    #5
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,216
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hao wamekiuka kabisa mila na tamaduni za Kiafrika kwa kuanchia maungo yao nje nje.
     
  6. B

    BLB JF-Expert Member

    #6
    Apr 25, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    mmmh shule gani hiyo nataka nikawe mwalimu wakujitolea
     
  7. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #7
    Apr 25, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    huo ndio utamaduni wao Bwa'Nchuchu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0

    Uzuri wa zamani zilikuwa hazisimami ovyo ovyo
     
  9. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #9
    Apr 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 160
    Naona hii ni mitaa ya Ethiopia hivi. Lugha kama ya Ki-Amharic hivi kwa mbaali.

    Hiyo ndiyo mila ya Kikwao na watoto wanatembea hivyo.

    Mama zao pia wanaweka chuchu nje nje. Ni Wadhungu wanapenda sana na kuthamini Mtindi wakati weusi tunapenda sana kuthamini Kipengule. Utakuta Wathungu wameficha mtindi na huko kwingine Weusi mfaidi maana kwao siyo big deal. Na sisi mtindi siyo deal kabisa ila huko nyuma, hadi watu wanaongezea na Mchina kama siyo Silicons.
     
Loading...