Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Enzi hizo kuogeshwa

Discussion in 'Jamii Photos' started by Remote, Sep 23, 2012.

  1. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    wangapi waliogeshwa kwa mtindo huu utotoni?mana unaambiwa fumba macho ukifumbua sabuni yake machoni utakoma!!!!!!!! !mana unasuguliwa na dodoki,jiwe au chupi yako na usipokuwa na balanceutakoma mana unasimama na mguummojaa uone hiki nn!!!!!
     

    Attached Files:

    • Oga.jpg
      Oga.jpg
      File size:
      9.2 KB
      Views:
      2,715
  2. platozoom

    platozoom JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 6,897
    Likes Received: 1,543
    Trophy Points: 280
    1. Halafu unanyweshwa kidogo maji ya kuogea.......sijui maana yake
    2.Mguuni unaguliwa na jiwe "laini" (siyaoni siku hizi)
    3. Ole wako uwe na michubuko kwenye miguu kutokana na kucheza mpira halafu unakumbana na mama kauzu utakoma
    4. Ukimaliza kuoga unakaushwa juani na kupakwa mafuta ya mamis na kuvishwa nguo ya mtumba
     
  3. Remote

    Remote JF-Expert Member

    #3
    Sep 23, 2012
    Joined: May 20, 2011
    Messages: 13,817
    Likes Received: 637
    Trophy Points: 280
    Umemaliza ndugu yani nimecheka hadi basi
     
  4. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #4
    Sep 23, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Nina mengi ya kusimulia, nimekumbuka mbali sana ila moja ni pale ambapo unakuta una vidonda si mnajua mambo ya utoto vidonda miguuni ilikuwa ni lazima, unaulizwa kwanza na mwogeshaji vidonda viko sehemu gani, unamtajia ili achukuwe tahadhari.Ila duh! akikosea, balaa lake, unanisikia umesugua kwenye kidonda(kilio).Hahahahaha!
     
  5. Ringo Edmund

    Ringo Edmund JF-Expert Member

    #5
    Sep 23, 2012
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 4,899
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    mimi nilikuwa nikisuguliwa tumboni ni kama unanitekenya nacheka mpaka basi lakini ukimaliza tumboni ukihamia miguuni ukunga kama kawa.
    ukimaliza unatumia mafuta ya rays au ashers kwa waliokuwa na vipato ahueni.
     
  6. Ndallo

    Ndallo JF-Expert Member

    #6
    Sep 24, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 6,785
    Likes Received: 512
    Trophy Points: 280
    Enzi hizo pia ilikua ni marufuku kuwa na nywele ndefu kisa ni kua utamaliza sabuni upesi!
     
  7. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #7
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    Baada ya kumaliza kuogeshwa, ole wako uende kucheza na watoto wenzako...utajua sababu iliyomfanya kanga awe na madoa!
     
  8. Philipo Kidwanga

    Philipo Kidwanga Verified User

    #8
    Sep 24, 2012
    Joined: Jul 12, 2012
    Messages: 2,063
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mshikaji hiyo ha ha ha ha ulivyoiachia umenisababisha niangue bonge la kicheko ofisini.
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu tunatoka mbali,nakumbuka mdogo wangu kuoga ilikuwa ni mpaka wafukuzane na mama.Dah!Utoto una raha zake
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Sep 24, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,820
    Likes Received: 2,237
    Trophy Points: 280
    hii imenikumbusha mbali sana.....tulikuwa na housegirl mnoko sana....alikuwa ananisugua miguu na jiwe basi ananikwangua huyo......nilimchukia sana.......
     
  11. farkhina

    farkhina Platinum Member

    #11
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 12,585
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Duh me nlikua naenjoy mom akiniogesha na maji ya uvuguuvugu taratibu mwenyewe basi mda wa kuoga ukifika tu namwambia.ila dada wangu alikua mbishi kuoga na wakati wa kubanwa nywele lazma awekwe paka coz alikua anaogopa
     
  12. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #12
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,750
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Haya mambo ya kusugua binadamu na mawe ndiyo leo nayasikia kwenu. Kwa mimi nijuavyo ni terrazzo tu ndizo husuguliwa na mawe!!
     
  13. Mtumishi Mkuu

    Mtumishi Mkuu JF-Expert Member

    #13
    Sep 24, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 260
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wakati mwingine unang'ang'ania kuoga peke yako, unamaliza unaitwa mguu ukisuguliwa unatoa km unga unga, unapelekwa unasuguliwa na jiwe ukitoka hapo dah. Those good old days
     
  14. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #14
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Heri yako uliyekulia "angani"acha wenye uzoefu wa kusuguliwa na mawe tujikumbushe
     
  15. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #15
    Sep 24, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mkuu siku ya kuoga peke yangu ilikuwa ni "golden chance" kwangu, nilikuwa nahakikisha maeneo ambayo yanakaguliwa lazima yawe na maji;mfano, nilikuwa naosha miguu, kichwa halafu na kupaka maji kidogo tumboni maana ukaguzi ulikuwa unaanzia hayo maeneo.Hivyo mama alikuwa akishika tumbo akikutana na ubaridi anajua nimeoga.Nilikuwa nakata siku nyingi sana bila kuoga kwa mtindo huu.Utoto!
     
  16. Tram Almasi

    Tram Almasi JF-Expert Member

    #16
    Sep 24, 2012
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 756
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kicheko kikaliiii!!! Haya mambo hayaaaa......
     
  17. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #17
    Sep 24, 2012
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Hizi habari za kuoga utotoni zimewahi kuwanyima wenzenu kula wali msizifanyie mzaha!!!
     
  18. E

    Enny JF-Expert Member

    #18
    Sep 24, 2012
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 930
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Duu umenichekesha sana
     
  19. Root

    Root JF-Expert Member

    #19
    Sep 24, 2012
    Joined: Jan 23, 2012
    Messages: 18,482
    Likes Received: 3,492
    Trophy Points: 280
    upele kama unao lazima umuite mama yako
     
  20. driller

    driller JF-Expert Member

    #20
    Sep 24, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    teh teh teh asee mmenikumbusha mbali kinyama yani...!!! Those days.. Mama ananisugua na dodoki yani duuh.. Ilikua nikiamka asubuhi natamani kumtoroka maana baridi la lushoto hata ukiogeshwa na maji ya moto afta few mins mziki wa baridi unakua si kitoto..!!!
     
Loading...